• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Final - N97 mini + C6 For 5530 XM Pro By daugiang1987 (2/9/11)

daugiang1987

bản này công nhận ok nhưng mỗi tội là pin nhanh hết thui, pin mà trâu hơn tí nữa thì thật tuyệt

Đã có bản up fix mấy lổi phát sinh ở bản này full icon N9, pin nghe goi bình thường 5 ngày, sẽ up link cho a, em sau nhé.

thay_fet

Member
ôi thế là lại có bản mới ah?anh làm thêm cái hiệu ứng có sao bay trong menu nữa nha

minhthang772

ôi thế là lại có bản mới ah?anh làm thêm cái hiệu ứng có sao bay trong menu nữa nha

nghe mà mừng ghê mong là có sớm hiệu ứng thì tuy mỗi người thôi bạn ơi thêm như vậy càng hao pin và nặng máy nữa nếu thích bạn có thể cook mà

daituongquan

tình hình là chờ bản mới jaf xem có đột phá mới về pin không? cfw C6 ăn pin kinh quá.
sài bản gốc cho lành

hihi1089

anh bảo có tắt lun cái mod chạm vào cai cảm biến là tắt màn hình không anh :).chứ nhiều lúc khó chịu với cái đó quá

hungdaica1

Đã có bản up fix mấy lổi phát sinh ở bản này full icon N9, pin nghe goi bình thường 5 ngày, sẽ up link cho a, em sau nhé.
mong chờ bản này quá.bạn cho thêm cái hiệu ứng bươm bướm hay cá bơi vào cho đẹp bạn à.tiện thẻ bạn cho cái super clearn cho anh em dùng đỡ phải cài

minhthang772

hiệu ứng hao pin lắm bạn với tùy ý thích nữa cứ để mặc định ai thích thì cook vào là ok

minhthang772

ông đi học hay đi công tác mà có bản mới thì về HN vậy sớm sớm nha nóng lòng quá

thay_fet

Member
nghe mà mừng ghê mong là có sớm hiệu ứng thì tuy mỗi người thôi bạn ơi thêm như vậy càng hao pin và nặng máy nữa nếu thích bạn có thể cook mà
có mod nào cook được fw N97 này để trong menu có hiệu ứng vậy bạn?