• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Final - N97 mini + C6 For 5530 XM Pro By daugiang1987 (2/9/11)

b0m_lx

đã test và ram k bao giờ tới mức đó. K lẽ 5530 ram khủng vậy. Port hoàn toàn k sửa gì.

thề k nói điêu nửa câu :D
1 lần duy nhất đc hơn 64mb , còn lại là toàn 62mb :))

Luu_Tan_Vu

:)) chênh lệch đẳng cấp :))
giá tiền thôi nhưng fw này của 5530 nên hệ thống k tương thích là điều đương nhiên vì từ trước giờ 523x vẫn có ram cao nhất trong các máy chạy cfw đấy thôi. fw này chỉ dành cho 5530 thôi

b0m_lx

giá tiền thôi nhưng fw này của 5530 nên hệ thống k tương thích là điều đương nhiên vì từ trước giờ 523x vẫn có ram cao nhất trong các máy chạy cfw đấy thôi. fw này chỉ dành cho 5530 thôi

:)) thế thì định làm gì thì làm đi

vuongcoc001

làm sao edit lại cái fw này nhỉ ...
em ko bung ra đc ... định sửa lại cái icon n8 cho dễ nhìn

masda

ban nay co loi la,sau khi khoi dong xong tu khoa phim,mo khoa phim thi lai tu khoa phim,cu bat len lien tuc lai tu khoa,khong vo duoc man hinh chu
mong anh fix dum
Cái này là mod mới mà, cảm biến khoảng cách đó, che lại là khóa phím. Mình flash dùng thấy có bị như bạn nói đâu, trừ khi lấy tay che cảm biến khoảng cách lại mà lại gạt nút mở khóa

masda

mình thấy bản này cảm ứng sao ấy. nó ko mượt cho lắm.
nói chung là mình thấy nó chạy ko nuột. nhiu khi phải ấn vài 3 lần mới dc
- nhất là góc cuối bên phải màn hình. cảm ứng rất chậm
- ko bit có lỗi j ko? ( các bản trc mình dùng k bị như thế )
camera chụp ảnh ko dc ngon cho lắm. anh xấu hơn các bản cok trc đây
mình test trên máy mình thấy như thế có j anh em đừng chém. nha
Sao mình lại thấy ngược lại thế nhỉ, mình lại thấy cảm ứng nhạy và mượt, ấn nhé 1 cái là được ngay mà. còn camera chụp thấy thấy xấu đâu, có khác gì bản trước đâu ta.

Yozoom

Có mod cảm biến khoảng cách á,vậy khi nhấn vào phần media bar có bị khóa màn hình không mấy anh

hungdaica1

bản này mình thấy dùng ngon rồi.nhưng vào opera thì kiẻm tra ram có vẻ không được cao bằng bản của daituongquan

masda

Có mod cảm biến khoảng cách á,vậy khi nhấn vào phần media bar có bị khóa màn hình không mấy anh
không...media bả nó nằm dưới cảm biến khoảng cách mà. Chỉ khi che hết cảm biến khoảng cách mới khóa phím thôi.

taothephong

nói chung theo máy mình thì ram chưa được cao.nhưng tốc độ cảm ứng vs lại tốc độ máy thì phải gọi là quá nhanh:))mình thì dùng chủ yếu là tốc độ chứ ram thì cũng k quan trọng là mấy:D

masda

Xin lỗi mọi người, cho mình hỏi ngoài lề cái này tí. Ai có mod màn hình startup kiểu như vậy không cho mình xin với, để bỏ vào bản cfw này. Lúc trước dùng bản cfw của a Bảo có cái này mà giờ ko biết ở bản nào nữa.

Giống cái kiểu vậy đó, cái kiểu mà chữ nokia nổ ra kêu xoẹt xoẹt đó, mà ko có chữ X6

thanks mọi người