• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Final - N97 mini + C6 For 5530 XM Pro By daugiang1987 (2/9/11)

Eraltiker

Mình jaf ram dc khoảng 54mb là cao nhất dù format 2 3 lần rùi.chắc mai phải jaf lại xem sao.tới bây h thì chưa thấy phát sinh lỗi nào.fw chạy rất mượt :D

dangquy197

mình test nhiu bản ram cao nhất khi khởi động cũng chỉ dc 59m là hết đát. chưa thấy lên dc 60 bao giờ

Nhầm, bản của tôi lúc Flash và Format xong là 66mB, ko hề chém, sau đó để 1 lát là nó tụt dần xuống 58~60MB

dangquy197

thế nào mới đúng đây ...
bạn thử làm xem đi .... làm rồi up lên tui xài với

Bạn nên đọc qua về các bài hướng dẫn CFW đã rồi hỏi bạn nhé, bởi vì 1 số CFW bây giờ các cooker thường cook rất nhiều nên bộ nhớ ko đủ dư dả để nhét thêm được quá 3 MB đâu :)

dangquy197

Mình jaf ram dc khoảng 54mb là cao nhất dù format 2 3 lần rùi.chắc mai phải jaf lại xem sao.tới bây h thì chưa thấy phát sinh lỗi nào.fw chạy rất mượt :D

ĐÔi khi vẫn tùy hệ thống và máy cũ hay mới nữa bạn à. Ko phải là cùng 1 đời máy mà như nhau cả đâu nhé

jack_hunter97

Nhầm, bản của tôi lúc Flash và Format xong là 66mB, ko hề chém, sau đó để 1 lát là nó tụt dần xuống 58~60MB
sao của anh cao thế nhỉ em cùng lắm là 62 fw gốc thì 70 mb xài thì luôn trên 59 ( do dùng kille me vói ramblow ) cfw làm riết khi xài lâu dài thì 49 hay 54 là cùng không lên hơn được

masda

Có ai biết mod cảm biến khoảng cách của mod này mod nào ko?

dangquy197

sao của anh cao thế nhỉ em cùng lắm là 62 fw gốc thì 70 mb xài thì luôn trên 59 ( do dùng kille me vói ramblow ) cfw làm riết khi xài lâu dài thì 49 hay 54 là cùng không lên hơn được

Chắc là máy bạn còn khá là mới, máy tôi mua được hơn 2 năm rồi và FLASH liên tục tần suất trên 50 lần\tuần do làm Cooker :D Nên càng lâu RAM nó càng xuống thì phải :D Lâu lâu hạn chế được 1 số các chức năng bừa bãi thì ram to đùng đùng, anhtamHCM có bản CFW mà RAM 75MB, siêu nhân thật :|

masda

Vậy là PDA Viet độc quyền rùi. Mới đầu thấy hay nhưng đôi lúc lỡ tay chạm vào làm khoá luôn. Xài lâu dần dần thấy cũng tiện thật, khoá nhanh, nên dùng xài luôn.

Binkutebin

C5-03 có dùng được không? Nhìn mê qúa! Nếu có bản cho c5-03 thì hay quá

b0m_lx

Chắc là máy bạn còn khá là mới, máy tôi mua được hơn 2 năm rồi và FLASH liên tục tần suất trên 50 lần\tuần do làm Cooker :D Nên càng lâu RAM nó càng xuống thì phải :D Lâu lâu hạn chế được 1 số các chức năng bừa bãi thì ram to đùng đùng, anhtamHCM có bản CFW mà RAM 75MB, siêu nhân thật :|

đấy là anh chưa ra tay thôi :))

Luu_Tan_Vu

Vậy là PDA Viet độc quyền rùi. Mới đầu thấy hay nhưng đôi lúc lỡ tay chạm vào làm khoá luôn. Xài lâu dần dần thấy cũng tiện thật, khoá nhanh, nên dùng xài luôn.
cái này bên daily mấy tuần rồi.

Binkutebin

em chang hieu gi het ak.anh nao biet giup em cfw c6 or n97 cho con 5233v50 cua e thi giup e voi.hix

masda

em chang hieu gi het ak.anh nao biet giup em cfw c6 or n97 cho con 5233v50 cua e thi giup e voi.hix
Trên diễn đàn có mấy bản CFW cho 5233 đó, bạn lấy về rồi flash

jack_hunter97

Mạng lâu quá tải 100mb mà nửa tiếng nản quá trời luôn mới qua top cfw của anh thanhtung thấy chữ ở cuối ghi" all x6 5800 5530 dịp sau nha " vậy là sắp có thêm bản mới rồi

hoanglongbf

ôi bản này công nhận nhanh thật, ram sau khi khởi động được có 60 sau rùi tụt hơi kinh nhưng được cái nhanh mặc dù ram không cao lắm, bản này có thêm mod icon N8 nữa thì tuyệt, bạn nào giúp mod icon N8 cho bản này hộ mọi người đi, thanks