• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Final - N97 mini + C6 For 5530 XM Pro By daugiang1987 (2/9/11)

ThanhTungHT

Active Member
đẹp vậy chắc bỏ spiwe xài e này cho nhẹ và cái báo pin nữa bạn test thử coi sao

Ừm.E Tap to này ngày tháng được căn giữa rồi. Cái này dùng với Theme trong suốt thì đẹp phải biết ! ;;)
Báo dung lượng Pin thì cái này ít xài tới :p

ThanhTungHT

Active Member
Xin lỗi mọi người, cho mình hỏi ngoài lề cái này tí. Ai có mod màn hình startup kiểu như vậy không cho mình xin với, để bỏ vào bản cfw này. Lúc trước dùng bản cfw của a Bảo có cái này mà giờ ko biết ở bản nào nữa.

Giống cái kiểu vậy đó, cái kiểu mà chữ nokia nổ ra kêu xoẹt xoẹt đó, mà ko có chữ X6
thanks mọi người

Bạn Down ảnh này về! Và làm theo "Có thể tự đổi hình/âm khởi động và tắt máy tại E:\Boot (mặc định ko có hình khởi động giúp tốc độ boot nhanh hơn). Các bạn có thể đổi hình/âm bằng cách cho các file tên như sau vào E:\Boot : startup.gif, startup.mp3, shutdown.gif, shutdown.mp3."
Chúc vui !

masda

Bạn Down cái này về! Và làm theo "Có thể tự đổi hình/âm khởi động và tắt máy tại E:\Boot (mặc định ko có hình khởi động giúp tốc độ boot nhanh hơn). Các bạn có thể đổi hình/âm bằng cách cho các file tên như sau vào E:\Boot : startup.gif, startup.mp3, shutdown.gif, shutdown.mp3."
Chúc vui !
Mình muốn tìm file *.mif giống vậy để cook vào luôn cơ.

minhthang772

Ừm.E Tap to này ngày tháng được căn giữa rồi. Cái này dùng với Theme trong suốt thì đẹp phải biết ! ;;)

nhưng bạn thử test xem sao mình bị hư cáp nên ko làm dc nếu ok nói ae biết để xài luôn nha

b0m_lx

nhưng bạn thử test xem sao mình bị hư cáp nên ko làm dc nếu ok nói ae biết để xài luôn nha

chẳng hiểu mấy ông này nói gì :-?
xem hình rồi nhưng cũng k hiểu , thấy cái 10% là hiển thị lượng pin của sym^3 khi tắt máy mà màn hình chờ

ThanhTungHT

Active Member

Cài này cũng nhờ bạn nào đấy Test xem ! Hiện tại con Lap của mình đang nằm trên Care .Đang ngoài quán Net :|

xem hình rồi nhưng cũng k hiểu , thấy cái 10% là hiển thị lượng pin của sym^3 khi tắt máy mà màn hình chờ

Đấy là cái mở khóa Tap to unlock được người ta Edit lại đấy :p

minhthang772

ông cook vào bản này test xem sao

masda

Được rồi, ngồi bung mấy bản cfw cũ ra tim thấy được rồi. :))

Luu_Tan_Vu

hàng nguyên gốc n8 chưa port cho v5 test làm gì.

b0m_lx

Cài này cũng nhờ bạn nào đấy Test xem ! Hiện tại con Lap của mình đang nằm trên Care .Đang ngoài quán Net :|

Đấy là cái mở khóa Tap to unlock được người ta Edit lại đấy :p

ông cook vào bản này test xem sao

àk cái này nhiều cfw có rồi mà
nếu có bản sao mình kêu anh Bảo thêm vào cho anh em :D

Hiện tại có 16 người xem chủ đề này (11 thành viên và 5 khách)

b0m_lx
daugiang1987+

Eraltiker
masda
nguyen207
quangha260390
sangbenh
ThanhTungHT
yantekz
Yozoom

jack_hunter97

Bản này ra không thấy nhiều người ý kiến nhỉ mình chưa flash được bản này do còn đang vướng bận mấy app và game vói cũng 1 phần đang khoái bản của daituongquan, bản trên kia mình thấy cái nhắn tin mấy cái chữ nó bằng vói con số không đẹp cho lắm + thêm mấy cái lỗi vừa hét trên kia nên cũng lười flash luôn

minhthang772

Bản này ra không thấy nhiều người ý kiến nhỉ mình chưa flash được bản này do còn đang vướng bận mấy app và game vói cũng 1 phần đang khoái bản của daituongquan, bản trên kia mình thấy cái nhắn tin mấy cái chữ nó bằng vói con số không đẹp cho lắm + thêm mấy cái lỗi vừa hét trên kia nên cũng lười flash luôn

bản này ok lắm đó lấy nó phát triển thêm còn ok nữa nghe nhạc hay phết

vuongcoc001

bớ làng.... có ai fix bản này bằng icon n8 ko ???
hướng dẫn em với hoặc share luôn cũng đc :))
Em thấy mấy cái ứng dụng tắt + khởi động máy + tìm kiếm + chia sẻ tập tin ko thiết lắm đưa vào chỉ thêm chật chội thôi X_X

jack_hunter97

Cho dân không rành cook hỏi mình thấy mấy cái cfw n97 cho 55xx khác nó có giao diện nhìn đẹp nhỉ thấy nó trong suốt không có đen vậy sao bản này không có nhỉ