• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD 5800 MUSIC EDITION BETA

hoangphonghd

nó xoá ko triệt để bực ghê, mà ông và Tùng ra sản phẩm như gió ấy, thi nhau độc chiếm đất của PDA :))

anhtuandinhthu

tình hình bản HD2 lâu quá vậy hoanphong chờ muốn chết ah ! mình đã JAF rất nhiều rùi . thấy bản của bạn dùng rất hay . rất mong bản HD2 sớm ra mắt để anh em thưởng thức :D:D:D

hoangtuong

Bác chủ thớt em muốn dùng bản của bác nhưng ko biết linh nào là bản beta 2 nữa bác cho nhiều linh ngại quá hi vọng bác sắp sép hợp lý cho em biết bản beta thuộc linh nào ?

hoangphonghd

Bác chủ thớt em muốn dùng bản của bác nhưng ko biết linh nào là bản beta 2 nữa bác cho nhiều linh ngại quá hi vọng bác sắp sép hợp lý cho em biết bản beta thuộc linh nào ?
beta1 ô trên
beta2 ô dưới
Have fun :D
hoangphonghd làm ơn mod cái link Rosf 2 dạng dễ doawn nhé chứ lâu quá ! hix .

MF là ngon rùi còn j bạn
còn core thì tôn trọng binh24 thôi bạn à

anhtuandinhthu

beta1 ô trên
beta2 ô dưới
Have fun :D

MF là ngon rùi còn j bạn
còn core thì tôn trọng binh24 thôi bạn à

mình đang doanw lai ban beta2 hĩix IDM ko hoạt động tải xuông lâu quá . ko biết là sao nữa , những trang # vẫn load ầm ầm :(:)(( ý mình là hãy để bản beta2 ở dang rar cho nó rễ thank đã quan tâm !

_GD_

hehe,vẫn đang chờ,mà bản HD 2S "THURDER" là final chưa vậy?

hoangphonghd

UP LUÔN VÀI PIC HD2 THUNDER BETA CHO AE COI

anhtuandinhthu

HD2 BETA THUNDER có gì mới trong ban này ko Phong ko thấy nói gì chỉ là thêm hiệu ưng thui hay...... '' đùng là người khôn ăn nói nửa lời , để cho thằng dại lửa mừng lửa no '' :-?:-?

sj3ub0y

anh ơi em la mem mới cho em hỏi? sao bản của anh ít ứng dụng thế, với lại sao em cài các phần mềm ko đc? cài xong ra menu chẳng thấy đâu anh giải dáp cho em
mà anh ơi, còn không bắt dc wi-fi nữa cơ

Chỉnh sửa cuối: