• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD 5800 MUSIC EDITION BETA

dongbeclin

help me tại sao khi khóa máy tôi không sữ dụng được phím cứng để trả lời hoặc từ chối cuộc gọi được zậy >>.<<

_GD_

bản này như là còn nhìu lỗi wa1 nhỉ,chùng nào có bản final vậy bạn?

hoangphonghd

bản này như là còn nhìu lỗi wa1 nhỉ,chùng nào có bản final vậy bạn?

Xin lỗi cả nhà, máy mình đang test CFW HD 2 thì ông anh mượn máy đi công tác chắc phải hết tuần mới lấy đc nên chưa thể ra CFW HD 2 đc, mong anh em thông cảm

hoangphonghd

Cam kết 1 bản CFW HD 2 ngon nhất từ trước tới giờ. (nhưng chưa ngon bằng HD 2 đâu nha :D)

love4

cái link lech hình như ko down đc rồi.híc
ko co core sao lam đc đây.máy đơ rồi bà con ơi

Chỉnh sửa cuối:

_GD_

link core ở đầu bài đó,down link gốc của bác bình cũng mau mà

hoangphonghd

cho mượn kái font nha bạn, hơi nặng xíu mà đc cái full kí tự :D

bạn nhận xét rất chính xác, font này nặng tới 9mb, full symbol & 15 page hỗ trợ tới 7 lang >:)
Mình đã cho link trên #1 rùi đó

satthumuhn1

có thật hỗ trợ flash 4.1 ko vậy?
Khó tin quá
5800 mà nghe nhạc,xem video online đc trên web thì ngang N8 rùi còn gì?
Aj test cho ý kiến về vụ flash 4.1 này với
nghe nhạc đc trên mp3.zing.vn,haY xem tivi online trên vtc.com.vn thì chắc em pán n8 tậu lại 5800 quá :p

Luu_Tan_Vu

có thật hỗ trợ flash 4.1 ko vậy?
Khó tin quá
5800 mà nghe nhạc,xem video online đc trên web thì ngang N8 rùi còn gì?
Aj test cho ý kiến về vụ flash 4.1 này với
nghe nhạc đc trên mp3.zing.vn,haY xem tivi online trên vtc.com.vn thì chắc em pán n8 tậu lại 5800 quá :p

K đâu bạn ơi dù 4.1 cũng k coi được đâu, chỉ trên youtube thôi. flash trên zing là full 10.9 lận, mà 4.1 là flash lite nữa chứ