• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD 5800 MUSIC EDITION BETA

satthumuhn1

K đâu bạn ơi dù 4.1 cũng k coi được đâu, chỉ trên youtube thôi. flash trên zing là full 10.9 lận, mà 4.1 là flash lite nữa chứ

bạn nhầm rùi
sym^3 đã hỗ trợ flash lite v4.1 đã xem online web flash 10.1 ok hết rùj đó thôi
ông chủ 2pic này công bố linh tjh rùi
tất kả s60v5 chỉ đc tích hợp flash 3.0 chứ chưa thể có flash 4.1 đc
tung tin thất thjệt quá :D

chanhkho1908

tìm bản nào có đèn lấy cái file theodore_light_mkeyactions.rul này quăng vào nhé

mình làm dc rồi, lần mò trên google mới ra, hix, ông thớt làm ăn chán quá, 5800 có mấy cái đèn đẹp cũng tắt hết đi

hoangphonghd

bạn nhầm rùi
sym^3 đã hỗ trợ flash lite v4.1 đã xem online web flash 10.1 ok hết rùj đó thôi
ông chủ 2pic này công bố linh tjh rùi
tất kả s60v5 chỉ đc tích hợp flash 3.0 chứ chưa thể có flash 4.1 đc
tung tin thất thjệt quá :D

thì mình đã mod vào rofs2 cái Flash Lite 4.01 hỗ trợ phần lớn nội dung trong flash 10.1 rùi mà sao khi thử cài lại soft flash lite 4.01 thì nó vẫn báo là trong máy bản cũ vẫn 3.0. chờ lấy đc em 5800 về rùi tìm nguyên nhân

Luu_Tan_Vu

thì mình đã mod vào rofs2 cái Flash Lite 4.01 hỗ trợ phần lớn nội dung trong flash 10.1 rùi mà sao khi thử cài lại soft flash lite 4.01 thì nó vẫn báo là trong máy bản cũ vẫn 3.0. chờ lấy đc em 5800 về rùi tìm nguyên nhân

cho vào rofs2 thì vẻ nào nó cũng báo vẻ nguyên gốc thôi. đã thử rồi

hoangphonghd

vurain84 có hiệu ứng sấm sét ko chụp cái ảnh tui xem cái có đẹp ko, có hiện trong menu như hiệu ứng của tui ko vậy

Luu_Tan_Vu

[video=youtube;6SAsbgTLnV8]http://www.youtube.com/watch?v=6SAsbgTLnV8&feature=player_embedded[/video]

hoangphonghd

à hỏi tí sao mình dùng nfc 3.0 để xoá mà khi vào musicsuite nó vẫn còn icon music shop, làm sao xoá triệt để nhỉ