• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD 5800 MUSIC EDITION BETA

socloc20

Ủa, Thêm codes audio & video mới nhất từ X7 cơ à, ghê nhỉ, ai dùng rồi cho mình cái nhận xét với nào, chụp cho bức ảnh càng tốt, thank :D

ThanhTungHT

Active Member
Ủa, Thêm codes audio & video mới nhất từ X7 cơ à, ghê nhỉ, ai dùng rồi cho mình cái nhận xét với nào, chụp cho bức ảnh càng tốt, thank :D

Đấy đấy... Nếu ngon lành thì tui cũng bê vào luôn CFW của tui.... Mọi người dùng bản này chất lượng nghe nhạc thế nào ạ? Tốt hơn 5800 gốc chứ?

vunguyenmt

Đấy đấy... Nếu ngon lành thì tui cũng bê vào luôn CFW của tui.... Mọi người dùng bản này chất lượng nghe nhạc thế nào ạ? Tốt hơn 5800 gốc chứ?

Làm sao mà bằng FW gốdduwwocj. OFW 5800 là XpressMusic nghe nhạc là tuyệt nhất thôi.

binhnhox

flash xong hok có killme,hok có thời tiết và 6 trang kí tự như hình chụp
OVIMAP 3.04 hok hoạt động dc,hok cài dc ovistore
cảm ứng thì nhạy,mượt,ram khá trâu......nghe nhạc tương đối thoy

tangbalan

lỗi bàn phím cứng không sáng đèn cho dù đã vào rompatcher tắt tủn off key light.trình duyệt web thì chữ bị nhòe.đó là 1 số lỗi mong chủ top khắc phục

eddyanh_93

=)) kill me các bạn tự cài cũng được , theo mình nghĩ chức năng của 5800 có hạn nên mấy cái ovi với map ko cần thiết , thử dùng thấy ngán chậm kinh khủng,dùng mấy máy android hay ios thì nên hì hì , nokia vẫn cùi thế thôi, mình nghĩ bản này ổn rồi nghe nhạc tương đương bản gốc có lẽ do mod x7 , cảm ứng nhạy tuyêt. ram trống lớn , ứng dụng java chạy mượt , pin siêu trâu , và không còn cảm giác đơ giật như những bản khác , nhưng chỉ có lỗi cần sửa là cache của trình duyệt chưa cho vào thẻ nhớ, vào web bị nhòe do phông nhé bạn ,phóng to lên hết ngay , hoặc có thể tự bung ra thay phông gốc:p

binhnhox

=)) kill me các bạn tự cài cũng được , theo mình nghĩ chức năng của 5800 có hạn nên mấy cái ovi với map ko cần thiết , thử dùng thấy ngán chậm kinh khủng,dùng mấy máy android hay ios thì nên hì hì , nokia vẫn cùi thế thôi, mình nghĩ bản này ổn rồi nghe nhạc tương đương bản gốc có lẽ do mod x7 , cảm ứng nhạy tuyêt. ram trống lớn , ứng dụng java chạy mượt , pin siêu trâu , và không còn cảm giác đơ giật như những bản khác , nhưng chỉ có lỗi cần sửa là cache của trình duyệt chưa cho vào thẻ nhớ, vào web bị nhòe do phông nhé bạn ,phóng to lên hết ngay , hoặc có thể tự bung ra thay phông gốc:p
bác này nói hay nhỉ,nếu chức năng có hạn như bạn nói thì tại sao FW gốc nokia vẫn tích hợp ovi store và ovi map.dùng androi và ios tốt thì bạn dùng mấy cái đó đi,dùng nokia làm chi để roài chê.srr nếu có gì hok phải nhé.nên suy nghĩ trước khi nói 1 điều gì :)

socloc20

trên hình có nhưng flash xong hok có...killme cũng hong luôn
Thì người ta cài thêm vô rồi chụp hình lại, chứ ai cho cái pm thời tiết vào fw bao giờ
Ra kiếm cái spb weather vs patch mà cài vào là xong :D

Nhìn cái chữ kí sợ quá, đang định gây hấn nhưng thôi :D

binhnhox

Thì người ta cài thêm vô rồi chụp hình lại, chứ ai cho cái pm thời tiết vào fw bao giờ
Ra kiếm cái spb weather vs patch mà cài vào là xong :D

Nhìn cái chữ kí sợ quá, đang định gây hấn nhưng thôi :D

hì hì bác cứ đùa hok ah.chữ kí là 1 đoạn của bài hat thoy ah :p.

dongbeclin

bạn mod lại cái phím trả lời cuộc gọi đi, vuốt vuốt đôi khi bất tiện wá >>.<<