• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW hoàn chỉnh C6 + N97 mini For 5530 XM Pro By daugiang1987 (26/09/11)

jack_hunter97

làm sao để đồng hồ trong suốt vậy nhỉ ai chỉ dùm đi mà còng nhận bản này nhìn đẹp thật

hungdaica1

các anh em ơi.cho mình hỏi tý.nếu mod cpu thành 602mhz có hại gì không.dùng 1 thời gian máy lại chết cpu thì tèo đấy.thấy người ta bảo cái gì vượt quá chỉ số cho phép cũng khôbng tốt.mà bản này thì mod cpu lên 602mhz

hoanglongbf

các anh em ơi.cho mình hỏi tý.nếu mod cpu thành 602mhz có hại gì không.dùng 1 thời gian máy lại chết cpu thì tèo đấy.thấy người ta bảo cái gì vượt quá chỉ số cho phép cũng khôbng tốt.mà bản này thì mod cpu lên 602mhz
không sao đâu mà, lúc nào chết cpu thì sẽ biết liền, cứ dùng đi =))

hungdaica1

không sao đâu mà, lúc nào chết cpu thì sẽ biết liền, cứ dùng đi =))
éc vậy rốt cuiộc bản này của anh bảo có lên dùng không.dùng mà mod cpu lên 602mhz thế này liệu sống được bao lâu

hungdaica1

uk.anh bảo cho xin cái mod cpu mặc định đi.chứ dùng cái mod cpu này run lắm.máy mà chết cpu là tèo đấy

huuphat1992

mấy a ơi sao nhạc chuông hay âm báo nó chỉ quét trong thư mục MyVideos k ah.Hjx.Ai giúp e với..

daituongquan

file ..344.txt là mod cpu. quên mất rồi chỉ nhớ bao nhiêu đó thôi
mod cup 602 MHZ là hàng fake. đã có nhiều diễn đàn nói rồi

azng0cnham

ai giúp mình tắt cái vụ khóa màn hình khi che cái lổ cảm biến ánh sáng với . cái đó bất tiện quá

hoanglongbf

ai giúp mình tắt cái vụ khóa màn hình khi che cái lổ cảm biến ánh sáng với . cái đó bất tiện quá
bạn đọc phần #1 đi bạn, nếu ko thì đợi tối mình up cho rofs2 rùi chép vào bộ RM-504 là ok

khamphacd

Anh Bảo cho em hỏi là âm thanh loa ngoài của bản đã giống như âm thanh loa ngoài bản gốc chưa ạ? em cũng rất thích flash nhưng khi flash xong lại thất vọng về âm thanh nên lại quay về bản gốc. :((

minhthang772

Tuy fake nhưng nó vẫn ảnh hưởng máy mà nên quay về mặc định cho lành như bản 2/9 cũng ok lắm

daugiang1987

- Có mod đã up trên rồi chép vào và flash lại thôi.

Tuy fake nhưng nó vẫn ảnh hưởng máy mà nên quay về mặc định cho lành như bản 2/9 cũng ok lắm

- Đảm bảo 100% ko bao giờ ảnh hưởng cả do a chĩnh thêm một số mod mới nữa chứ ko phai là fake đâu nhé, thữ bản gốc với bản này xem tốc độ thế nào biết liền ah.
Pm: A củng muốn làm thêm bản Full icon N8 nhưng bận quá các bạn rảnh nếu thích thì cook vào thôi nhé đã có hướng dẩn nhiều lắm rồi.

hungdaica1

vậy rốt cuộc là mod cpu như thế có ảnh hưởng giì đến máy không anh bảo.