• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW hoàn chỉnh C6 + N97 mini For 5530 XM Pro By daugiang1987 (26/09/11)

jack_hunter97

Ưu mượt ,theme đẹp và đang tìm thêm nữa , nhược ram quá kém luôn 30mb kô thể lên lên được 40 bản này nếu tắt vài thứ trong killme thì thanh Xm kô xài được ( bản trước kô có ) bản này nhắn tin hơi dài thì hơi lag (bản trước kô có )

daugiang1987

vậy rốt cuộc là mod cpu như thế có ảnh hưởng giì đến máy không anh bảo.

- Không sao cả các bạn không băn khoăn vể vấn đề này nữa nhé.

Ưu mượt ,theme đẹp và đang tìm thêm nữa , nhược ram quá kém luôn 30mb kô thể lên lên được 40 bản này nếu tắt vài thứ trong killme thì thanh Xm kô xài được ( bản trước kô có ) bản này nhắn tin hơi dài thì hơi lag (bản trước kô có )

- Có ai bị như chú này không hay chỉ mổi chú thôi, lưu ý sau khi flash xong nên resart lại máy vài lần để hệ thống nó load cho ổn định nhé.

Luutanvu

- Không sao cả các bạn không băn khoăn vể vấn đề này nữa nhé.

- Có ai bị như chú này không hay chỉ mổi chú thôi, lưu ý sau khi flash xong nên resart lại máy vài lần để hệ thống nó load cho ổn định nhé.
máy e coo k riết cũng nát rồi mà ram cũng 5 mấy

daugiang1987

máy e coo k riết cũng nát rồi mà ram cũng 5 mấy

- Ver mới này ram như vậy là được lắm rồi chạy ổn định ở tầm 50m là oke rồi, đã khắc phục được độ ngốn pin của nó là hoàn thiện rồi bây giờ thì a tạm nghĩ đã khi nào rảnh thì gặp lại anh em nhé.

ganang1234

- Ver mới này ram như vậy là được lắm rồi chạy ổn định ở tầm 50m là oke rồi, đã khắc phục được độ ngốn pin của nó là hoàn thiện rồi bây giờ thì a tạm nghĩ đã khi nào rảnh thì gặp lại anh em nhé.
Cảm ơn a Bảo đã hết lòng vì ae=D>=D>=D>

satthumuhn1

sao bản này khi lấy tay che cảm biến ánh sáng vào là bị khóa phím vậy? :D
bác chủ 2top giải thích giùm em chỗ này cái :p
lạ quá nhỷ @@

SunshineVietNam

lạ quá nhỷ @@

Đấy là mod khóa bằng cảm biến khoảng cách mà bạn,nếu ko thích thì bạn down cái trên #1 về bỏ vào là hết đấy.
P/s: bạn nên đọc kỹ hơn để đỡ mất thời gian hỏi, có hết ở #1 rồi :)
)

daituongquan

báo cáo là ram tầm 58.9MB. không thấy đột phá bản C6 nào mình làm đều như thế. hay là máy mình cùi.????
Pin thì chưa test thế nào.
nhờ chủ top fix dùm Trình duyệt web 7.3.1.25 thành Trình duyệt web 7.3.1.27
không biết là là hệ thống trình duyệt có khác không hay là vẫn là 25 như cũ

hoanglongbf

ai giúp mình tắt cái vụ khóa màn hình khi che cái lổ cảm biến ánh sáng với . cái đó bất tiện quá

lạ quá nhỷ @@
Mod xoá cảm biến khoá phím đây, các bạn chép cái này đè vào cfw RM-504 các bạn đã down về rùi flash lại nhé http://www.mediafire.com/?h0xdhqxle2m0lvc

hoaithang

có ai bị lỗi nhập mã bảo vệ ko đc ko? em nhập 12345 nó báo sai nhưng vẫn mở mấy đc,nhưng lúc khóa máy hay làm những cái khác khi nó yêu cầu mã bảo vệ thì lại ko đc

daituongquan

killme bị ẩn mất ??????
không biết là installersaver.exe mới nhất gì của vova không vậy?
Phím số 0 sao lại là icon bluetooth mà không phải là chữ i ???? nhìn thấy kì quá mod sao đây? nó nằn entry mấy vậy a e?
nhờ các bác giúp em fix lại cái nầy với?

Chỉnh sửa cuối:

shiluckhl

ai up lên cho mình bản đã cài lỗi che cảm biến với nào,mình không biết làm

Yozoom

Bản này chép các effect trên diễn đàn mình vào resource có bị lỗi hay xung đột gì không nhỉ ?

masda

Bản này chép các effect trên diễn đàn mình vào resource có bị lỗi hay xung đột gì không nhỉ ?
Ko đâu bạn, tại mình cũng thay effect khác rồi flash lại mà, vẫn ko thấy có lỗi gì.

nhokpin76

em mới sài symbian có bác nèo rãnh giúp em zìa mấy phần này đc k ạ, cho em xin cái yahoo lun nha, yahoo của em đây: ch0jume0_me0juchu0t_t0juc4u

tk các bác

hungdaica1

khpng phải nói gì nhưng công nhận bản này pin quá bền.mình dùng hơn 1 ngày mà chưa mất vạch nào.