• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW hoàn chỉnh C6 + N97 mini For 5530 XM Pro By daugiang1987 (26/09/11)

Yozoom

Ko đâu bạn, tại mình cũng thay effect khác rồi flash lại mà, vẫn ko thấy có lỗi gì.

mấy cái effect của bác ntv không biết dùng được không,sợ bị lỗi

hungdaica1

vừa khen câu pin bền thì sụt một phát từ đầy đến pin yếu.hic.có anh em nào dùng được trên 3 ngày không

daituongquan

hiệu ứng không có sao bay gì hết. khởi động lại thí có vài ngôi sao rồi sau đó mất tiêu. buồn 5 phút

Yozoom

nhập 12345 lúc mở máy thì được nhưng nó vẫn báo là sai, ngoài ra thì ko thể khôi phục cài đặt gốc, khóa máy = mã bảo vệ

mình không bị như thế,bạn jaf lại xem sao

jack_hunter97

èo chắc chắn là pin ko quá 2 ngày nếu để ko, ko xài gì hết sau đó thử chơi game nghe nhạc đảm bảo pin tuột ko phanh

minhthang772

nói thiệt chứ xài nokia như sống chung với lũ vậy đành chịu thôi pin vậy muốn nữa cũng ko dc

daugiang1987

vừa khen câu pin bền thì sụt một phát từ đầy đến pin yếu.hic.có anh em nào dùng được trên 3 ngày không

- Chắc xem phim nghe nhạc cả ngày quá không thì quả pin này chắc chai rồi.

èo chắc chắn là pin ko quá 2 ngày nếu để ko, ko xài gì hết sau đó thử chơi game nghe nhạc đảm bảo pin tuột ko phanh
- Thữ chưa vậy hạ độ sáng màn hình còn 40% càng ít càng tốt, tắt rung phản hồi để như vậy chỉ nghe gọi bình thường xem mấy ngày nào. Còn vọc cả ngày thì rom gốc của nó củng ko nổi một buổi.

- Mã mặc định: 12345 Ko thay đổi gì cả.

belove212

pin xài 1 năm 1 tháng. Sau khi flash bản này nghe gọi nt, chat ola, nghe nhạc, lướt web opera mini 6.1, 2 ngày pin còn 3 vạch. Độ ság màn hình mặc định khi flash.

1317000

Bom_lx hay A Bảo hay bất kỳ ai đó có thể chỉ cách làm sao cho các profile ( bình thường, im lặng...) nó quét nhạc mp3 được ko , nó chỉ quét nhạc .acc ko hà :((

masda

Bom_lx hay A Bảo hay bất kỳ ai đó có thể chỉ cách làm sao cho các profile ( bình thường, im lặng...) nó quét nhạc mp3 được ko , nó chỉ quét nhạc .acc ko hà
Vẫn quyét nhạc mp3 bình thường mà bạn.trình nghe nhạc mặc định chỉ quyét nhạc trong thư mục Music thôi nhé.

jack_hunter97

sắp có việc mới phải làm nè anh em ơi đây là bản bella của 5800 đó từ font tới cắc nút đã dc đổi, đẹp kinh hon62
qua đây để "phê" thêm http://www.pdaviet.net/showthread.php?154025-Nokia-5800-Half-Symbian-Belle-by-annton/page6

b0m_lx

Bom_lx hay A Bảo hay bất kỳ ai đó có thể chỉ cách làm sao cho các profile ( bình thường, im lặng...) nó quét nhạc mp3 được ko , nó chỉ quét nhạc .acc ko hà :((

vẫn quét bt mà bạn :-?