• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW-Music Style]/[C6.X6v31] update 25-04 by TK.Nguyễn

tungchip

sambi ơi bạn làm thêm bản V3 đi. bản này t thấy rất được pih chỉ cần nâng cấp lên v32 thôi. Thanks bạn nhiều. cho mình cai yahu của bạn nhá. mình học cook fw

Cuongvk

hien tai cfw x6 v32 deu chua hoan thien
co nhieu loi va it mod hon v31. Nhung aj dang dung v31 nen doi mot thoi gian nua.
Dung bancua sami la on nhat
minh dang tinh ha firm xuong31 nhung ko biet ra hang chay box hay tu lam.dung v32 ngay nap pin may lan.muon chet .huhu
ai giup minh ko?

boy_online01

hien tai cfw x6 v32 deu chua hoan thien
co nhieu loi va it mod hon v31. Nhung aj dang dung v31 nen doi mot thoi gian nua.
Dung bancua sami la on nhat
minh dang tinh ha firm xuong31 nhung ko biet ra hang chay box hay tu lam.dung v32 ngay nap pin may lan.muon chet .huhu
ai giup minh ko?

Muốn dùng bản này mà ko cần hạ ver bạn làm thế này nhé:
Down core C6 v20/X6 ver 32 ở blog của bác binh24
Down rofs2 của bác sami, đổi tên lại giống với rofs2 trong core của bác binh24. Flash.

Cuongvk

hi cám ơn bạn nhé
minh đang tim down core c6 v20 for x6 v32
nhung ko tìm thấy link. bạn cho mình xin link được ko

minhducntt

dùng bản này của code v32 đơn giản mà, dùng NFE 0,3 mở file này ra copy các file hệ thống ra 1 foder khác, xong lại dùng NFE0,3 mở roft2 của bản v32 ra xóa các file hệ thống, rồi dùng các file hệ thống vừa copy ra foder kia cop vào roft2 của v32 là đc,khi ấn repick xong sẽ có 1 roft2 khác tên là RM-559_32.0.002_prd.rofs2_ReBuilt.V22