• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW-Music Style]/[C6.X6v31] update 25-04 by TK.Nguyễn

Binhyuna

Bác ơi! muốn có lại cột sóng và pin khi vào menu thì làm thế nào ạ! thanks bác!

hoangkien102

có bạn nào dùng cfw này mà bị như bạn không?

có chứ thằng bạn mình cũng bị như vậy .à mình hnay tìm thấy một file của photo 3d sót lại và ài đc rồi còn mỗi thằng shazam là mình ko tìm thấy mà vẫn ko cài đc

Dragon459

Manager
lúc trước có test bản này của bác sami rồi.nhưng khoái cái photo 3d ấy nên m còn add thêm vào chứ k cài nên k biết là bị lỗi ấy sazam thì m chẳng bao giờ xài nên chịu hẳn luôn

nghia_kn

bác samiboy có the chia se cách tăng ram cuả bác ko. tớ dung bản của hoanghuy ram hơi yeú , muốn mod cái dó dược ko nhỉ

bachbach1234

bác samiboy có the chia se cách tăng ram cuả bác ko. tớ dung bản của hoanghuy ram hơi yeú , muốn mod cái dó dược ko nhỉ

uhm....bạn sami cũng giúp mình vấn đề này chút đi...thank bạn nhiều lắm....hix...ram bản mình yếu quá.....nếu được thì bạn post trong topic luôn...không thì gửi giùm mình cách tăng ram của bạn với.....hâm mộ bản của bạn ram nhiều quá.....giúp mình nge pro

thanhquang123

ban nay dung qua on nhung mjnh ko thick cai menu full.ai mod cho no thanh nguyen ban duoc ko?roi cho minh xin file.thank nha

thanhnam7769

mình muốn xóa cái bàn phím QWERTY nhỏ để cài
Bàn phím ảo iPhone_VK_FULL thì làm thế nào? hic cài đè lên nó toàn báo phần cài đặt này đã có sẵn.

Links: http://www.mediafire.com/?1ubdipic5ethzc6

samiboy007

vì điều kiện thôi bạn ah.nếu có pc + thời gian rảnh rỗi nhiều thì đã làm lâu rồi .hichic

nhhai123

káj cook fw của bác sao add favourite contacts nó ko hiện ở ngoài home screen,rồj trong danh bạ cũng mất tiu lun :((

Cuongvk

ban cua ban dung on lam ,minh rat ket. Ban co the lam mot ban ,x6 music v32 nua duoc khong,

samiboy007

đang tesst mấy mod mới mà sao lổ̃i wài .chưa có thời gian fix đc. Hichichic

emdowngame

@samiboy cho mình hỏi 1 câu hơi ngu tý ! mấy cái phần mềm mà bạn post đó khi giải nén ra không đc file sis thì sao mà cài ?? chép thắng vô thẽ nhớ cài bình thường à ?? giải nén nó ra quá trời tập tin mà không phải file sis hix hix

samiboy007

chắc là bạn down nhầm gói tổng hợp mod rồi đó. Mây file đó dùng để cook vào fw nha bạn.