• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW-Music Style]/[C6.X6v31] update 25-04 by TK.Nguyễn

samiboy007

Bác ơi cho em hỏi sao em flash mà nó cứ bảo Search phone ... NOT FOUND hoài vậy em làm sai gì à???

Cái này có thể là do cáp (pc k nhận mobile) hoặc là do bạn k pít cách nhấp nguồn nên mới thế.

Bạn thử cắm cáp (đang mở nguồn nhé ) vào pc xem pc có nhận mobile k. Nếu nhận =>cáp ok.
Thực hjện quá trình jaf theo hướg dẫn.tới đoạn press power on now thì bạn nhấp nút nguồn liên tục khoảng 4,5 lần là đc.
Chúc pạn thành côg

firerock07

Bó tay bác ơi cable hoạt động vẫn tốt flash bằng dead USB mà nó cứ ko thấy hoài :((

Dragon459

Manager
thế kiểm tra lại tên folder, file rofs và đường dẫn kĩ chưa.cáp hoạt động thì chắc chỉ bị lỗi ở mấy thứ ấy thôi

kaothenhi

Bó tay bác ơi cable hoạt động vẫn tốt flash bằng dead USB mà nó cứ ko thấy hoài :((

Có thể nào là do bác chưa chọn đúng cable là X6 không? Theo em thì bác nên gỡ bỏ, xóa sạch mọi thứ đi và làm lại từ đầu, từ A-->Z xem.

Dragon459

Manager
theo em thì bản này của bác mượt hơn bản trc.nếu tắt hiệu ứng thì còn nhanh hơn

kaise

bác kissokill88 or dragon hướng dẫn em flash bản này được chứ.vs lại sưa mấy cái mặc định nữa.hôm trc nhờ bạn fash hộ thấy mượt ghê.mà nhiều cái không thích lắm vì bác ấy để mấy cái hơi khác người

kissokill88

bác kissokill88 or dragon hướng dẫn em flash bản này được chứ.vs lại sưa mấy cái mặc định nữa.hôm trc nhờ bạn fash hộ thấy mượt ghê.mà nhiều cái không thích lắm vì bác ấy để mấy cái hơi khác người
mình chỉ bik flash ko bik sửa như anh dragon đâu :p

samiboy007

mấy kái kháx ng là sao nhỉ? hjchjc

Dragon459

Manager
khác người chỗ nào nhở.m thấy bình thường mà.chủ đề [CFW-Music Style]/[C6.X6v31] thì nó phải mang phong cách miu zích cồ chứ:)):)):)):))
dạo này tui bận đồ án nên k có thời gian đâu,hẹn tháng 6 vậy:(:(:(
k thì nhờ bác sami luôn ấy.mà chắc bác ấy cũng k làm đâu.bác ấy đang bế quan rồi^^=))=))=))
để tháng 6 vậy

samiboy007

khác người chỗ nào nhở.m thấy bình thường mà.chủ đề [CFW-Music Style]/[C6.X6v31] thì nó phải mang phong cách miu zích cồ chứ:)):)):)):))
dạo này tui bận đồ án nên k có thời gian đâu,hẹn tháng 6 vậy:(:(:(
k thì nhờ bác sami luôn ấy.mà chắc bác ấy cũng k làm đâu.bác ấy đang bế quan rồi^^=))=))=))
để tháng 6 vậy
Thì cho pạn ấy nói kái kháx ng đó đi,edit lại dễ mà. Hướg dẫn cho bạn ấy tự edit lại.

Dragon459

Manager
hơi lạc đề chút.bác có cái theme nào full icon cfw c6 không ak??kiếm hoài mà không có cái nào full icon.nản ghê.nhìn icon mặc định n8 mãi chán quá.đang muốn đổi gió mà k phải flash

Dragon459

Manager
dùng cfw quen rồi .giờ nản về fw quá.mà cfw thì k đổi được theme.vậy bác cho em mấy cái theme có trong bản cfw miu zích của bác em bỏ thêm vào cái cfw của em vậy.thanks bác

toan11101987

bạn samy ơi sao mình cài một số ứng dụng toàn báo là đã có sẵn là sao như cái photo 3d là sao

samiboy007

photo3d lần trc mình thêm vào,thấy load ảnh chậm quá nên xóa đi.Chắc là xóa còn xót file.hjchjc

hoangkien102

photo3d lần trc mình thêm vào,thấy load ảnh chậm quá nên xóa đi.Chắc là xóa còn xót file.hjchjc

bạn samy ơi hnay mình bung rofs2 ra để kiểm tra xem nhưng ko thấy các file còn sót lại .mình cài cả pm shazam(nhận dạng bài hát) cũng ko đc