• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 by Ntv_79 * PHIÊN BẢN ĐẶC BIÊT *

Hoangps

2 file rof này bị lỗi rỗi cook xong nó không chạy màk đen thui màn hình lun Ntv_79 ơi...kiểm tra dùm mình nak

Ntv_79

2 file rof này bị lỗi rỗi cook xong nó không chạy màk đen thui màn hình lun Ntv_79 ơi...kiểm tra dùm mình nak
Sao có chuyện nhầm được. Bạn Kiểm tra lại các file FW khác nhé, bản gốc và bản C6 các file khác nhau. Bạn cẩn thận kẻo nhầm!

bomdaigai

Sao có chuyện nhầm được. Bạn Kiểm tra lại các file FW khác nhé, bản gốc và bản C6 các file khác nhau. Bạn cẩn thận kẻo nhầm!
làm thử một bản 5230 đẻ đổi jaf cho vợ được không. vợ mình kết iphone quá hix!. mình đang dùng vn-04 5230 của thanh tùng!

Luu_Tan_Vu

đúng là n97 khó nốut quá, port và fix hết cho 523x mà vẫn có 1 lỗi k fix được khi kết nối ổ đĩa chung ( binh24 bó tay từ lâu)

anhcb

hic,flash bản cook này xong đen xì màn hình,chẳng thấy lên gì cả. nản wa.

Ntv_79

hic,flash bản cook này xong đen xì màn hình,chẳng thấy lên gì cả. nản wa.

Đen xì thường là do sai file. Đây là bản gốc nên dùng với các file FW gốc. Dùng navifirm để down về nhé! Sau đó copy đè file của mình vào và flash!