• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI FOR 523X 1/7/2011 BY VURAIN84

banhmj

vuảin cho minh xin mod phiem so c6 nào, vói swipe to unlock lun, hinh như mod cũa minh mod vào die máy

anhphu18

hehe, mới flash xong, nói chung là tuyệt vời, ko có j phải bàn cãi, ram khởi động 65M nhá. sao ông này thích bỏ swip to unlock ghê, hix
đang tiếp tục test, review sau

banhmj

mình đã loại từng mod để flash, kết luận là mod swipe to unlock hoặc mod phiếm số c6 search danh bạ làm die máy
thôi hnay tạm thế đã, mai tìm mod tốt hơn bắn vô lun ^^, cám ơn vurain 1 cfw hoàn thiện

barracuda

thấy bác thanhtung bảo tap to unlock trên n97mn bị lỗi :-? mod của bác có bị lỗi k :-??
bác cho thêm 1 ít thông tin về mod như có mod lim dim chưa,có chỉnh đc thời gian tắt màn hình k ,chỉnh đc độ sáng màn hình như FW gốc k :D để mọi người còn biết
thanks

Luu_Tan_Vu

thấy bác thanhtung bảo tap to unlock trên n97mn bị lỗi :-? mod của bác có bị lỗi k :-??
bác cho thêm 1 ít thông tin về mod như có mod lim dim chưa,có chỉnh đc thời gian tắt màn hình k ,chỉnh đc độ sáng màn hình như FW gốc k :D để mọi người còn biết
thanks

mấy thứ bạn nói có từ lâu rồi. Tap xài bình thuờng

nashero

đang test chưa có gì phàn nàn cả mak bạn cho mình cái theme đen trên hình đi

anhphu18

đã flash cả 2 bản, và quyết đinh gắn bó với vurain, nếu có thời gian, ông làm lai bản gốc cho anh em đổi gió lúc cần nha :d

Luu_Tan_Vu

đã flash cả 2 bản, và quyết đinh gắn bó với vurain, nếu có thời gian, ông làm lai bản gốc cho anh em đổi gió lúc cần nha :d

uk thi xong tui làm 1 bản gốc hoàn chỉnh.

Luu_Tan_Vu

vurain84 hướng dẫn mình thay font khác được không?

bạn bung fw ra xoá hết font trong resource font và chép font mới vào. Nhưng coi chừng die máy nha. Nên dùng phần mềm đổi font tốt hơn