• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI FOR 523X 1/7/2011 BY VURAIN84

hopvan

ahn mình xài 5230 cũng xài core và rof2 của 5233 được à. nếu cứ để thế flash dược ko hay chỉnh ntn mình thì chỉ cần những mod giống 5233 là được
mình ko rành cook mod lắm chủ yếu là cắt dán thôi.
nếu xóa bớt themes mặc định chỉ để 1 thì làm sao. mong bạn chỉ giáo. mình cũng thích 1 fw ổn định chú flash hoài cũng mệt lắm rồi

Luu_Tan_Vu

ahn mình xài 5230 cũng xài core và rof2 của 5233 được à. nếu cứ để thế flash dược ko hay chỉnh ntn mình thì chỉ cần những mod giống 5233 là được
mình ko rành cook mod lắm chủ yếu là cắt dán thôi.
nếu xóa bớt themes mặc định chỉ để 1 thì làm sao. mong bạn chỉ giáo. mình cũng thích 1 fw ổn định chú flash hoài cũng mệt lắm rồi

bạn down core v50 cho 5230. Bung fw cuả n97 cho 5230 xóa hết rofs2 rồi bung fw của mình chép rofs2 vào fw trống lúc đầu và flash là xong.

hopvan

bạn down core v50 cho 5230. Bung fw cuả n97 cho 5230 xóa hết rofs2 rồi bung fw của mình chép rofs2 vào fw trống lúc đầu và flash là xong.
bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn được ko mình hơi gà mờ

Luu_Tan_Vu

bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn được ko mình hơi gà mờ

bạn down core v50 về. down fw n97 nào cũng được cho 5230 down rofs2 của mình về. bung fw của mình ra dể đó. bung fw n97 cho 5230 ra. xoá hết tất cả các file trong rofs2. chép tất cả các file trong rofs2 của mình vào rofs2 bạn vừa xoá lúc nãy. dóng góilai5 là xong.

hopvan

core v50 cho 5230 minh lấy ở đâu nếu có thể cho mình link luon .giup đỡ thi giup cho trót lot đi mà

hoaiphiung

a Vu oi! trong Video hỏk thấy gì hết..hình như Video quét ở C:\ thì phải..hjxhjx..làm sao thấy Video trong thẻ nhớ đây...huhuhu

funnyclock

Cái lần em Up v40.6 OFW cho 5230, cài đủ thứ, mà có lúc RAM vẫn lên được 54MB đó, bằng với mấy bản này trong khi cảm ứng cũng khá ngon (nhưng đồ không đủ bằng :D) Có lẽ phải chạy liên tục các ứng dụng, thoát ra vào lại rồi lướt web nhiều lần thì mới thấy được khả năng trả lại Ram của nó...từ từ, đang test!!! kekeke

bom1973

1. C6 smardier này tìm đã thông minh lên chưa vậy? Hay vẫn chỉ tìm dc vào kí tự thôi chủ thời ơi?
2. cho em bộ qt 4.7.3 với anh vurain84

Chỉnh sửa cuối:

ctgreen312

Ai dùng rùi thì cho cảm nhận với. Nhiều cook quá, ko biết chọn cái nào nữa.