• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI FOR 523X 1/7/2011 BY VURAIN84

wimax16vnn

RAM MAX LÀ XẤP XỈ 69 SAU KHI ĐÃ KHỞI ĐỘNG XONG MỌI THỨ DÙNG THEME MẶC ĐỊNH VÀ TẮT HIỆU ỨNG.

69 ghẹt đít lun :))

bom1973

bộ qt kia bác cho em xài ko dc rui. bức xúc wa.>:) no hiện lên lỡi gì ấy. nó hiện lên mấy cái đường dẫn cảnh báo lung tung gi ấy.>:):((

Luu_Tan_Vu

của bạn đây http://www.mediafire.com/?8lmzmgw78aswsb1

đang nói FW 5233 hay 5230 đấy

của bạn đây http://www.mediafire.com/?8lmzmgw78aswsb1

đang nói FW 5233 hay 5230 đấy

5233 5230 mình k có máy. Ram khởi pộng là ram lúc mới bật máy ram max là ram khi đã khởi đông xong. Tất cả các fw n97 mình thử hết rồi nhưnb ram max cũng chỉ 67 là hết mức. Bạn dùng theme mặc đitnh tắt hiệu ứng. Khởi động lại. Vào kille me bấm vào k chắc. Thoát ra. Bấm vào mem check. Rồi thoát ra menu và bật memcheck

cucarot9

hix vứt cả core lẫn rofs2 vao ma jaf chỉ hiện có 2 đèn MCU vs APE .h phải làm thế nèo dc bạn vurain84

Luu_Tan_Vu

hix vứt cả core lẫn rofs2 vao ma jaf chỉ hiện có 2 đèn MCU vs APE .h phải làm thế nèo dc bạn vurain84

tổng cộng là 7 file. Có thể tên file bị sai thôi. Bạn đổi tên lại là được mà

zerolove77

đang dùng FW của Tung.. định chuyển sang FLASH của Vu xem thử nhưng FLash hoài mệt wa'.. đợi khi nào ra FW team rồi FL lun :D

Luu_Tan_Vu

đang dùng FW của Tung.. định chuyển sang FLASH của Vu xem thử nhưng FLash hoài mệt wa'.. đợi khi nào ra FW team rồi FL lun :D

fw của team thì cũng hơi lâu tại lúc này ai cũng bận. Bạn flash bao nhiêu mà mệt. Tụi này flash k dưới mấy trăm đâu

wimax16vnn

làm mấy bản N97mn với C6v40 cho 523x lâu rồi mà chưa có thời gian up, h up thì ae 523x có "bội thực " ko nhỉ ???

M4_Vu0ng_001

nếu muốn bản này cho 5230 thì chỉ cần đổi tên rof2 cho giống rồi dùng core của 5230 ah vurain???
làm mấy bản N97mn với C6v40 cho 523x lâu rồi mà chưa có thời gian up, h up thì ae 523x có "bội thực " ko nhỉ ???
giấu bản anna 8 lâu vậy không u cho ae xem thử,giấu nghề lâu thế cứ up cho anh e đi huynh,bảo nhiều bội thực chứ trong box này thiết nghĩ mem chỉ tin dùng fw của DT,lethanhtung,vurain84 và huynh thôi.....
tóm lại,cứ up cho mọi người cảm nhận