• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI FOR 523X 1/7/2011 BY VURAIN84

tc89

đây cái bàn phím đó của bạn đây mình đã tách từ FW 5530 của bom_lx bạn cho vào rofs2 theo đúng đường dẫn đóng gói lại và flash nha
http://www.mediafire.com/?0iy0nn3b6ua46mn
Thangku1989 cho m hỏi bản phím này bạn đã tích hợp MOD Landscape V2 (cái mod mà khi quay ngang điện thoại thì thanh tuỳ chon và thoát chuyển xuống dưới ý. hihi) và chữ căn giữa chưa bạn??

nhockfc

bro có thể chỉ dùm mình cái mod ẫn giữ phím 0~> bật/tắt bluetooth chứ.? tks bạn nhiều!!! :)

xubaxabu

Mình cài ứng dụng cần qt thì bị báo là "thiếu thành phần 'Qt' vẫn tiếp tục?" Cài qt vào thì báo là đã có sẵn (chắc do bạn đã add qt vào rồi). Làm thế nào để cài ứng dụng chạy qt vào bây giờ?

Luu_Tan_Vu

Mình cài ứng dụng cần qt thì bị báo là "thiếu thành phần 'Qt' vẫn tiếp tục?" Cài qt vào thì báo là đã có sẵn (chắc do bạn đã add qt vào rồi). Làm thế nào để cài ứng dụng chạy qt vào bây giờ?
bạn chỉ cần cài ứng dụng k cần cài qt gì hết

thangku1989

Thangku1989 cho m hỏi bản phím này bạn đã tích hợp MOD Landscape V2 (cái mod mà khi quay ngang điện thoại thì thanh tuỳ chon và thoát chuyển xuống dưới ý. hihi) và chữ căn giữa chưa bạn??

menu dọc là 4x4 ngang là 2x6 nha