• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI FOR 523X 1/7/2011 BY VURAIN84

Luu_Tan_Vu

làm mấy bản N97mn với C6v40 cho 523x lâu rồi mà chưa có thời gian up, h up thì ae 523x có "bội thực " ko nhỉ ???

up thì cứ up. Nhưng phải thật sự đột phá kia chứ fw của tui và tung thấy là hết mod rồ đó.

hoaiphiung

a vurain oI! FW cua a..e dung NFE 0.3 bung ra..thay dung luong trong con it qua..them cai c6 dialer + phone book là dung lượng trống bị âm luôn..nên JAF là die phone liền hjxhjx..còn FW of a tung trống đến 5 hay 6 mb lận.tha hồ dặm mắm dặm muối...

banhmj

a vurain oI! FW cua a..e dung NFE 0.3 bung ra..thay dung luong trong con it qua..them cai c6 dialer + phone book là dung lượng trống bị âm luôn..nên JAF là die phone liền hjxhjx..còn FW of a tung trống đến 5 hay 6 mb lận.tha hồ dặm mắm dặm muối...
dùng nokia firmware cleaner xoá bớt ovi map là dư rồi :D

Luu_Tan_Vu

tại mình add qt vào rom nên dung lượng trống ít nhưng mình add c6dialer vào vẫn được mà. Mình thấy qt cần thiết hơn vì ngày càng có nhiều ứng dụng qt

traicauhd

ai có mod chỉnh thời gian khoá phím cho FW N97 mini cho mình xin nhé...........???

wimax16vnn

up thì cứ up. Nhưng phải thật sự đột phá kia chứ fw của tui và tung thấy là hết mod rồ đó.

ko có mod đột phá lớn ,nhưng cũng có mấy cái nho nhỏ nhưng rất tiện ích mà mấy CFW của tung của vu ko có đó, tôi xài thử bản của mấy bạn rồi tôi biết chứ
bản của tôi sẽ khoát 1 giao diện đẹp + tiện dụng + nhanh mạnh

banhmj

tjhì cũng thêm vào mod cũ, nhiều khi bạn thích như thế nhưng ngưòi khác lại không, tóm lại là cứ làm 1 cái chung rồi thích cook lại thế nào rồi cook
nếu có thể thì up bản cook của mình lên cho ai cùng sở thích thì tải về , ý kiến mình chỉ có thế

tranconghd89

ko có mod đột phá lớn ,nhưng cũng có mấy cái nho nhỏ nhưng rất tiện ích mà mấy CFW của tung của vu ko có đó, tôi xài thử bản của mấy bạn rồi tôi biết chứ
bác cứ up lên cho mọi người test thử xem thế nào..

traicauhd

Trước tiên chúc mừng bác thăng chức nhé?
Bác up bản của bác khao mọi người đi..........?
cũng lâu ko thấy up bản nào cho anh em rồi (nhẩt là anh em 5230 nhỉ)

p/s: mà bác thích dùng C6 hơn hay N97 hơn thế...

wimax16vnn

Trước tiên chúc mừng bác thăng chức nhé?
Bác up bản của bác khao mọi người đi..........?
cũng lâu ko thấy up bản nào cho anh em rồi (nhẩt là anh em 5230 nhỉ)

p/s: mà bác thích dùng C6 hơn hay N97 hơn thế...

hee, làm biếng viết bài + mạng chậm nên lười up
làm CFW thì vẫn làm đều đều ấy nhưng ngại ko up lên thôi
đang dùng c6v40 ,nhưng vẫn thik n97 hơn

traicauhd

hee, làm biếng viết bài + mạng chậm nên lười up
làm CFW thì vẫn làm đều đều ấy nhưng ngại ko up lên thôi
đang dùng c6v40 ,nhưng vẫn thik n97 hơn

Lên VIP rồi bác làm vì anh em đi mà....?

zerolove77

fw của team thì cũng hơi lâu tại lúc này ai cũng bận. Bạn flash bao nhiêu mà mệt. Tụi này flash k dưới mấy trăm đâu

hjhj.. 1 lần FLash thế phải cài lại app, backup dử liệu.. tại mấy anh là cooker nên wen oai.. bon em la testter mà :D