• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini For Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230 UPDATE 20/12/2011

Windpr0

Tại sao fải fix avarta of chủ thớt nhỉ ? Đẹp màk..để đi pạn, hồi hỗm mìh cũg mém lầm ùi.. :)

poorboya2

vcoin1000 ơi cho mình hỏi.cái rof2 của x6 v32 dùng chung cho cả v40 ư? hướng dẫn mình chi tiết copy vào đâu để jaf nhé.tks

sliver2990

mình cứ flash xong mà deaphone, mà có phải cái này là flash 2 file C00 và V20 thôi phải ko

Chỉnh sửa cuối:

sliver2990

mình cứ check vào use INI là nó báo

Searching for default location of ini...
Checking path: \Products\RM-356\
Searching for JAF saved location of ini...
Checking path: RM*356*.vplRM-356\
No ini files found...
FILES SET FOR FLASHING:
MCU Flash file: NONE
PPM Flash file: NONE

binh0x

mấy bạn cho mình hỏi sao rofs2 x6 mình tai~ về hơn 60p mà giải nén ra hk có file nào hết....phải làm sao ạ,,,,,có bạn nào có thể hướng dẫn mình đổi sang icon N8 k ạ
yahoo:nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

ngunhi

anh ơi sao em dùng Jaf hok flash hok thấy cho máy nokia 5233 loại RM 625 vậy??? xin help với

thangtq321

e chưa cook bh. E down may file cook về ruj. Gjờ muốn flash thj cần những gj? Và làm tn? Pro gjup e vớj.hj

thangtq321

em dùng 5800 v50.0.005 có flash đc với bản 60.0.003 hay 52.0.101 ko hả bác?? :D
chỉ cần 2 flie đấy là flash đc ak`???

hoangducict

mới cai2 cfw của bác cho con 5250 của e, e thấy nó bị lỗi camere rùi, bác fĩ lại cho ae xài nhé, thanks bác nhiều lắm

bomk

:D có ai để ý đoạn video ko? xem kĩ ~
Thank chủ thớt.. đag chuẩn bị up FW

dosat

hix cao thủ nào giúp em với seo rm write cfw toàn len trắng mh rồi tắt kg à, write pm gốc thì len nguồn bình thương em dung phonix, jaf củng đều bị vậy,

lailai123

trong JAF . ở phần "use nin" .mình ko tìm thấy dòng máy 5530 để flash . bác nào giúp mình với ? thanks