• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini For Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230 UPDATE 20/12/2011

binh0x

có bạn nào có thể hướng dẫn mình chuyển sang icon N8 duoc k ạ.thkz
yahoo:nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

Windpr0

có bạn nào có thể hướng dẫn mình chuyển sang icon N8 duoc k ạ.thkzyahoo:nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x
anna xài cũg đẹp ùi màk pạn? Nếu pạn thjk thì seach trên google có rất nhìu theme icon n8 đó...
Bạn cho mình hỏi. Down core về có phải đổi tên core ko vậy. mà sao mình ko jải nén dk core là sao nhỉ
ko cần đổi gì cả . đc mà pạn? khi gjải nén đừg nhấn chữ gjải nén, mà kéo file đó ném đâu đó y là xog

Chỉnh sửa cuối:

Windpr0

chủ thớt cho xin cái ecfect duoc hk ạ.mnh dùng cho x6v40.thks
pạn bug rofs 2 đó ra vào resource/effects coppy hết floder effects đó, bug rofs2 x6v4 of pạn, rùi vào resource/ xoá thư mục effects , và paste floder lúc nảy cậu coppy la xog :D

binh0x

bạn Windpro ơi cho mình hỏi...hk piet link tải rofs2 của x6 bị j hay do media có vấn đề mà sao hk tải duoc..hix

LoiPT

bạn Windpro ơi cho mình hỏi...hk piet link tải rofs2 của x6 bị j hay do media có vấn đề mà sao hk tải duoc..hix
bạn kiểm tra lại nha có thể media bảo trì hay lỗi, mấy hôm trước mình cũng bị. từ hôm mới Online được nhưng không còn thấy lỗi gì cả

hiepkhach94

ai cho mod tắt danh bạ, tin nhắn,... chạy ngầm khi thoát với, mình dùng mấy mod của ngviethoa nhưng vẫn chưa thành công

binh0x

tải về duoc nhưng giải nén ra thì k có file rofs2 trong đó ạ. kiểm tra lại link nhar bạn.rofs2 x6 bạn nhar

Chỉnh sửa cuối:

binh0x

chu~ thớt cho mình xin cai ecfect cua~ ban~ này cho x6 có duoc k ạ....vì mình tải file về khi giải nén ra k hề có rofs2 cua~ x6 ạ...

Chỉnh sửa cuối:

tuantung24

mình đang dùng X6 v40 vậy fai down cái nào trong 3 cái? mà down về rồi thì fai để những file ấy ở đâu để có thể flash đc?

vcoin1000

chu~ thớt cho mình xin cai ecfect cua~ ban~ này cho x6 có duoc k ạ....vì mình tải file về khi giải nén ra k hề có rofs2 cua~ x6 ạ...
ừ khi nào rãnh mĩnh bug rofs2 ra và sẻ gửi cho bạn nhé

tuantung24

mình đang dùng X6 v40 vậy fai down cái nào trong 3 cái? mà down về rồi thì fai để những file ấy ở đâu để có thể flash đc?