• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 mini for X6 Pokemon Fan Beta version By Dale

Status
Không mở trả lời sau này.

vpkado

thôi k flash nữa, chiều giờ mà k được gì hết trơn, cứ vào theme bị văng ra liền, đợi ông fix rồi flash luôn thể, sợ chết máy quá heheh

samiboy007

thôi k flash nữa, chiều giờ mà k được gì hết trơn, cứ vào theme bị văng ra liền, đợi ông fix rồi flash luôn thể, sợ chết máy quá heheh

chắx là do file 101f876f.txt . Lỗi k vào đc theme là do dòng 0x2 của file này.
Hoặc lúc xóa theme trog rofs2 và ẩn theme trog .coo có thjếu sót j đấy.nên ktra lại.

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

lỗi này là lỗi gì anh?? làm sao để em flash dc hjx

Lỗi này tui chưa gặp nên cũg k pit cáh khắx phục.
Pạn thử kiểm tra lạj tên file rofs2 đã đúg chưa (xóa reb hoặc rebuild nếu có).kiểm tra đườg dẫn ,cáp.

minhdale

chắx là do file 101f876f.txt . Lỗi k vào đc theme là do dòng 0x2 của file này.
Hoặc lúc xóa theme trog rofs2 và ẩn theme trog .coo có thjếu sót j đấy.nên ktra lại.

Có thay đổi theme mặc định đâu mà :)).Có người chỉ thêm menu 4x4 cũng ko vào được theme mới 2` =))

samiboy007

Có thay đổi theme mặc định đâu mà :)).Có người chỉ thêm menu 4x4 cũng ko vào được theme mới 2` =))

Cái đấy có liên quan j đâu nhỉ? Cái đấy chỉ là mod bố trí lại menu thôj mà.hàizZ

minhdale

Thế u bảo cái center text for N97 mini của bình thì liên quan gì đến smart dialer mà ko thể cho chung 2 thứ được :)).Thử download ở blog của bình mà xem =)).Còn 2` cái gì nữa

vpkado

Đụng tùm lum hết trơn.không biết đừơng lần.thấy xài nhẹ hơn,mượt hơn c6-x6 nhưng còn nhiều lỗi qúa.đợi các cao thủ ra tay rồi flash tiếp

minhdale

Ai bảo là còn nhiều lỗi :-??.Sao lúc flash bản kia u bảo chỉ bị bug khi dùng theme cũ thôi mà.Giờ lại nói là còn nhiều lỗi là sao :-??.Ko muốn lỗi thì u bỏ cái mấy cái theme cũ đi rồi flash bản tui up trên kia xem nào.
Có ai thử flash cả 15 file trong FW của X6 chưa :)).Nặng lắm đó =))

vpkado

Thì flash bản đó sáng giờ,cứ mỗi lần thêm mod 6dòng,mod phím số sym^3 vào là vào theme bị văng ngay,tui chỉ thấy mỗi lỗi đó thôi.còn cái theme bị lem màu cũng chưa xử lý được luôn.nếu xong mấy lỗi đó chắc từ giả c6-x6 luôn quá he he

minhdale

Đó là bản u mod chứ tui đâu có up lên đâu =)).Còn chuyện dùng FW gì thì đó là quyền của bạn :-??

kissokill88

mới jaf bản của pro, pát hiện 1 lỗi là bàn pím ko tự chuyển khi way ngang/dọc :D

minhdale

Cái đó thì chưa có bất kì FW N97 mini ported nào có thể tự động chuyển bàn phím như vậy được bạn ơi =)).Bạn có thể thêm 2 mod bàn phím số vào được đó.Mình đã test ok đó.Nhưng vì mạng cùi nên ngại up file mới lên :(

kissokill88

Cái đó thì chưa có bất kì FW N97 mini ported nào có thể tự động chuyển bàn phím như vậy được bạn ơi =)).Bạn có thể thêm 2 mod bàn phím số vào được đó.Mình đã test ok đó.Nhưng vì mạng cùi nên ngại up file mới lên :(
hjhj, em mới xài n97-x6 nên ko bik ạ^^! mà nó cũng ko có Từ điển luôn?

minhdale

Có ai xài từ điển của Nokia sao :-?.Cái đó tui bỏ cho nhẹ rof rồi :))

vpkado

.Bạn có thể thêm 2 mod bàn phím số vào được đó.Mình đã test ok đó.Nhưng vì mạng cùi nên ngại up file mới lên :([/QUOTE]
up lên đi, k đưa đây tui úp cho hehhe

minhdale

ban nay ko co ban phim s^3 ha ban.minh vua tét xong.nhin chung la kha on.thank nha

Uhm.Bản này chưa có.Mình có thể mod dialer S^3 nhưng mà sẽ ko có auto search phonebook đâu :-?.Nhưng vẫn sẽ có vài lỗi sẩy ra.
Mình nghĩ nếu ko có auto search phonebook thì dùng bàn phím giống S^1 sướng hơn.Số to dễ bấm mà lại ko lỗi :)).

Update: Đã sửa hầu như tất cả lỗi nghiêm trọng =D>.

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

CẢM ỨNG CHUẨN GẤP ĐÔI C6.X6 .kái ôg này thành kiến với C6.X6 thế nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.