• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 mini for X6 Pokemon Fan Beta version By Dale

Status
Không mở trả lời sau này.

minhdale

mình chưa thử cái đó :D.Đợi flash nốt lần cuối rồi test.Hoặc xem ai đó tốt bụng test trước hộ vậy :p.

Chỉnh sửa cuối:

vpkado

chủ topic có bị lỗi theme khi chuyển sang theme khác k, mình đang bị vấn đề này, chuyển sang theme khác thì thanh bar ngoài HS bị lem màu, k biết có cách khắc phục k nữa, bản này chạy ổn,pin trâu và cảm ứng nhạy, chỉ còn mỗi lỗi đó nữa ( chưa phát hiện lỗi khác) là ok

minhdale

Cái đó chỉ bị với 1 số theme cũ thôi bạn à :-??
Bị lem mầu tím ở ô dialer phải ko bạn :-?

vpkado

Bị cả thanh bar ngoài HS luôn bạn.k biết khắc phục sao nữa.minh kết nhất cái theme đó

minhdale

Bạn cứ thử cái khác xem thế nào.Nhưng mà theo mình thì ko dùng được của C6 đâu :-?.Chắc bạn dùng theme của C6 đúng ko :-/

vpkado

Uhm.để mình thử lại theme khác xem.ủa file này N97 mini ported X6 by dale_2.rar là file update những thứ (coming soon)rồi hả chủ thớt. sao download về flash mà không thấy những mod như dã giới thiệu vậy trời
+ S^3 smart dialer by binh24 fix by Dale ( coming soon)
+ đèn lim dim by binh24 fix by Dale (coming soon)
+ mod 6 dòng trong bàn phím số (coming soon)
+ đổi chỗ nut OK và chuyển chế độ bàn phím ở bàn phím số (coming soon)
làm flash lại bản cũ mà tưởng bản mới update hixhix

Chỉnh sửa cuối:

minhdale

Có ai bảo là update đâu :-??.Số 2 đó là do trình download của bạn thêm vào.Tui đâu có làm gì đâu :-??

vpkado

hix, tại bị lỗi theme, lên nhìn mấy cái hình mới, tưởng update sẵn download về làm luôn thể. sẵn update luôn đi tui test luôn coi còn lỗi gì hem, rồi ra bản final cho anh em dùng 1 thể \-/

minhdale

Bạn cứ dùng bản đó đi.Bản lỗi thì để tui dùng cho :)).Mấy cái hình đó ko hề mới mà đã up từ trước rất lâu rồi =)).
Trên blog của bình có đó.Bạn thích thì cứ tự nhiên thử :)).

vpkado

trời sự hy sinh cao cả =)), thì tưởng có update lên anh em test thôi, "giấu giếm là tội lỗi"

vpkado

cho mấy cái mod đó vào khi vào chọn theme bị văng ra, chủ thớt chỉ mình với, k biết đụng " thằng mod" nào
thêm cái nữa là danh bạ cũng k vào được luôn, bấm vào icon là bị đẩy ra liền :(

minhdale

Vậy thì mới kêu là đầy lỗi :)).sửa được mấy cái lỗi đó lại lòi ra cái lỗi camera vô đen xì :)).Đến chịu >:).
Giá mà có cái máy chùa để flash thì hay :)).

Giờ đang còn 1 lỗi duy nhất là hỏng camera >:).Mấy cái lỗi trên đó tui fix xong ròi :ar!.

samiboy007

Vậy thì mới kêu là đầy lỗi :)).sửa được mấy cái lỗi đó lại lòi ra cái lỗi camera vô đen xì :)).Đến chịu >:).
Giá mà có cái máy chùa để flash thì hay :)).

Giờ đang còn 1 lỗi duy nhất là hỏng camera >:).Mấy cái lỗi trên đó tui fix xong ròi :ar!.

pạn thử cái này xem

vpkado

đang test từng mod nè, giờ mới biết khổ thân những người test mod. coi thử đụng với thằng nào.mà cụ thể là bị gì vậy trời
cái camera đen xì chắc do mod bàn phím sym^3 rồi, tui test 2 mod kis camera vẫn bình thường, mong ông sớm fix lại, mà tui vẫn bị tình trạng " Văng theme" khi mod 2 mod kia hixhix

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

Chủ thớt cho mấy cái hình vô code ẩn hjện nộj dung nha.onl pằng mobile load lâu + tốn kb quá.hjchjc

kissokill88

có ai bik lỗi này là j ko ạ? mí bữa trước flash trên lap, mới cài trên desk nó ra vậy hjx

minhdale

pạn thử cái này xem
Cũng đã thử mod fix camera mutilang của bình và fix camera của nguviethoa rồi mà còn ko được.Của bạn khác chắc cũng chả hơn gì :mad:)
đang test từng mod nè, giờ mới biết khổ thân những người test mod. coi thử đụng với thằng nào.mà cụ thể là bị gì vậy trời
cái camera đen xì chắc do mod bàn phím sym^3 rồi, tui test 2 mod kis camera vẫn bình thường, mong ông sớm fix lại, mà tui vẫn bị tình trạng " Văng theme" khi mod 2 mod kia hixhix
Mong thì làm cái gì :)).Tui giờ là ko muốn flash đt nữa rồi.Đợi dùng vài ngày sau mới dám flash tiếp >:)
Chủ thớt cho mấy cái hình vô code ẩn hjện nộj dung nha.onl pằng mobile load lâu + tốn kb quá.hjchjc
Cho vào code thì đơn giản nhưng nó vẫn load mà.
có ai bik lỗi này là j ko ạ? mí bữa trước flash trên lap, mới cài trên desk nó ra vậy hjx

Mạng FPT có vấn đề với up ảnh ko nhìn thấy gì cả :-??

samiboy007

Cũng đã thử mod fix camera mutilang của bình và fix camera của nguviethoa rồi mà còn ko được.Của bạn khác chắc cũng chả hơn gì :mad:)

Mong thì làm cái gì :)).Tui giờ là ko muốn flash đt nữa rồi.Đợi dùng vài ngày sau mới dám flash tiếp >:)

Cho vào code thì đơn giản nhưng nó vẫn load mà.

Mạng FPT có vấn đề với up ảnh ko nhìn thấy gì cả :-??

Bạn thử onl pằg mobile sẽ thấy đc sự kháx piệt.
Lỗi cmd 17 block.

Status
Không mở trả lời sau này.