• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 V30 FOR 523X BY PHOTON PDAVIET TEAM

LoiPT

cho hỏi Icon bộ này mình xem có trang nói là icon N9 có đúng không

devil17t

tình hình đã flash CFW của vurain rùi thấy khá tốt mượt mà, icon anna bắt mắt, tuy vurain đã tích hợp thêm các app tuy khá tiện dụng với nhìu ng nhưng mình nghĩ tốt hơn có những app để cho bản thân họ tự cài sẽ hay hơn
Note : mình ko thấy app isms trong đt ở đâu cả có thể chỉ cho mình đc ko?

tranconghd89

tình hình đã flash CFW của vurain rùi thấy khá tốt mượt mà, icon anna bắt mắt, tuy vurain đã tích hợp thêm các app tuy khá tiện dụng với nhìu ng nhưng mình nghĩ tốt hơn có những app để cho bản thân họ tự cài sẽ hay hơn
Note : mình ko thấy app isms trong đt ở đâu cả có thể chỉ cho mình đc ko?
trong phần nhắn tin, dong conversations đấy bạn.

Luu_Tan_Vu

Photon team cần thành viên dùng 5230 để gia nhập team. Ai thấy mình có khả năng tí về cook fw thì xin để lại thông tin, mình sẽ hướng dẫn và phân công công việc.

anhphu18

Cái đó là do vurain đã xoá hết theme rồi, bạn cài một theme vào là được (vurain mới nói với mình đấy)
theme mình vừa cài thêm vào ở core đó, các bạn cài bản này với core kèm theo là ok hết ^^!

NTiolanDatluu

vurain đang hướng tới 1 cfw hoàn thiện với các apps đều được tích hợp sẵn ^^!

hướng đi hoàn toàn sai lầm, những app này update liên tục, nhiều bản sau update nhanh,tốt hơn. add vào cfw rồi đến khi cài bản mới k cài đc!, ko khả quan chút nào cả. Đó là ý kiến riêng của mình còn phát triển ntn là do vurian thôi :)) :|

thainguu

tại sao lại dính cái lỗi rompatcher ko tự auto start chứ?? bt

Thôi em chuyển về bản mix kia có vẻ khả quan hơn

anhphu18

tại sao lại dính cái lỗi rompatcher ko tự auto start chứ?? bt

Thôi em chuyển về bản mix kia có vẻ khả quan hơn
ủa lỗi này quan trọng lắm hả :(. máy khi khởi động lại máy đâu, với lại chịu khó auto nó chút xíu à, cfw tốt thế này mà