• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 V30 FOR 523X BY PHOTON PDAVIET TEAM

mutantx

mình xài JAF xong nó cứ hiện đi hiện lại Nokia ở màn hình, xong rùi đơ luôn...

mình xài JAF xong nó cứ hiện đi hiện lại Nokia ở màn hình, xong rùi đơ luôn...
bản này nếu không tự ý cook lại thì dù flash như thế nào thì cũng không có lỗi!
có lỗi khi bạn đã thêm gì vào dó!

M4_Vu0ng_001

ko có máy tính nên đành nhìn ko vậy,khi có sẽ fl ngay:D,
p/s:mad:kanta68:bộ rule đèn cuả bạn đợt trước gửi lên dính lỗi khi màn hình đang lim dim chạm vào ko sáng lại thì phải.
Tiện thể mình hỏi luôn,bộ rule cuả bản này có dính lỗi dzmusic key ko dùng dc phím xanh đỏ ko?

LoiPT

ko có máy tính nên đành nhìn ko vậy,khi có sẽ fl ngay:D,
p/s:mad:kanta68:bộ rule đèn cuả bạn đợt trước gửi lên dính lỗi khi màn hình đang lim dim chạm vào ko sáng lại thì phải.
Tiện thể mình hỏi luôn,bộ rule cuả bản này có dính lỗi dzmusic key ko dùng dc phím xanh đỏ ko?
Lỗi lim dim thì mình chưa biết nhưng bộ Rule đó để dùng DZmusic Key mà. Phím Xanh Đỏ hoạt động bình thường và đèn xanh sáng khi sạc

anhphu18

làm cái rofs2 rồi, chờ vũ làm cái core cho 5230 :(
@vũ: nhạc hay không thua j mod của tui cả, nên tui để vậy luôn, ông rãnh thì tách cái mod nghe nhạc đó giùm tui với nghen :D, thanks ông nhiều

traicauhd

Lỗi lim dim thì mình chưa biết nhưng bộ Rule đó để dùng DZmusic Key mà. Phím Xanh Đỏ hoạt động bình thường và đèn xanh sáng khi sạc

file fix lỗi dzmusickey cung la file quy dinh lim dim? Theo minh biết là được cái này thì sẽ mất cái kia? Mình chưa tìm được file hỗ trợ cả hai...?!

LoiPT

file fix lỗi dzmusickey cung la file quy dinh lim dim? Theo minh biết là được cái này thì sẽ mất cái kia? Mình chưa tìm được file hỗ trợ cả hai...?!
vậy ak. thế bác có Bộ rule màn hình Lim Dim mình thử fix xem

Luu_Tan_Vu

send mình mod đó mình fix thử xem

M4_Vu0ng_001

bộ rule cuả kanta68 dùng đc dzmusic keY nhưng khi màn hình đang lim dim thì chạm vào ko sáng lại,phải dùng phím cứng

mjnha9

dzmusickey phím xanh đỏ không hoạt động chỉ có phím trắng và camera

LoiPT

Theo minh nho do la file theodore_ActivityActions.rul
rule kia còn một mớ File Saga... chả hiểu Nó là gì cả
đúng là do File đó rồi. Thank bác nhiều

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
làm ơn cho em xin mod fix thời gian chyển thành số khi mình đè phím chữ không
VD bình thường mình đè phím chữ đến 2s mới thành số, mod xong chỉ mất khoảng 1s

Ah và xin cái mini qwerty nữa nhé

rastar

Banned
Sao link MF mà chậm quá bác ơi, em down nãy giờ chỉ có mỗi CFW của bác là chậm nhất thôi