• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 V30 FOR 523X BY PHOTON PDAVIET TEAM

vuson

cho mình hỏi là mình rất hay dùng google map để đi lại, mỗi lần fl là nó mất sạch, phải tải lại từ đầu, phiền quá
có ai biết dữ liệu nằm trong folder nào ko- nếu lấy nó ra rồi-khi cho vào lại có dùng đc nữa ko :)

traicauhd

Photon team cần thành viên dùng 5230 để gia nhập team. Ai thấy mình có khả năng tí về cook fw thì xin để lại thông tin, mình sẽ hướng dẫn và phân công công việc.

Mình xin tham gia có được không nhỉ.......??
Trần huy chiều
yahoo: tranhuychieu
email: huychieu@gmail.com

LoiPT

cho mình hỏi là mình rất hay dùng google map để đi lại, mỗi lần fl là nó mất sạch, phải tải lại từ đầu, phiền quá
có ai biết dữ liệu nằm trong folder nào ko- nếu lấy nó ra rồi-khi cho vào lại có dùng đc nữa ko :)
Ovi map thì có dữ liệu chứ mình không dùng Google map nên không dõ bác ạ

Luu_Tan_Vu

Em xin một suất nha. đang trong thời gian chờ đi học nên rảnh nhiều.

cho em tý chi tiết về nhóm và hoạt động của nhóm được không ạ
hiện tại đang bận học nên chưa làm gì nhiều. chủ yếu lá lập nhóm cho cook dễ dàng hơn

hiện tại đang bận học nên chưa làm gì nhiều. chủ yếu lá lập nhóm cho cook dễ dàng hơn
vurain84 Cái icon tên mnproviderserver là gì thế! nhấp vào thì không thấy gì hết!
còn về fw thì mình chưa thấy lỗi gì chạy rất mượt!

socloc20

Ủa, hồi trước thấy Vũ có bản CFW SVIP mà giờ lại đổi qua bản này ak, lâu ko vô forum chẳng biết nó trôi đi đâu nữa

Luu_Tan_Vu

làm icon n8 cho 5230 được không các bờ rồ
sẽ up icon n8 . Bạn nào test xin cho biết chất lượng so với 2 9 thế nào, chất lượng nhạc thế nào. Xin để lại comment để biết và có hướng phát triển.

tranconghd89

sẽ up icon n8 . Bạn nào test xin cho biết chất lượng so với 2 9 thế nào, chất lượng nhạc thế nào. Xin để lại comment để biết và có hướng phát triển.
bản này so với bản 2/9 nghe nhạc e cảm thấy như nhau bác ah.:D .
. bản này rất mượt và nhah nhưng theo e khong nên tích hợp isms vì nó còn cập nhật bác ah, bản sau bác đừng cho vào nha....
pin thì vẫn chưa test dc bác ah...