• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 V30 SVIP FOR 523X BY VURAIN84 UPDATE 2/9 [Cover From ThanhTungHT]

Các bạn thấy fw này thế nào?

• Total voters
    34
Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

lời đầu tiên e chân thành cảm ơn các moder đã cho ra những bản cfw rất tốt!!!
nhưng sao các anh lại cứ cãi nhau vậy, ai cũng giỏi ai cũng tài mỗi người đều có tài lẻ riêng của mjnh nhưng sao các anh cứ phải thế nhỉ
car diễn đàn có hàng vạn thành viên nhưng chỉ đc mấy ai mod đc đâu các anh làm đc thì ai cũng ủng hộ các anh nhưng e mong các anh đừng vì cái tôi của mjnh quá lớn mà anh hưởng đến tình cảm cua a,e trên dđ nhé!!! E mong các anh có tài giỏi của mình cống hiến cho cho diễn đàn va giúp những tv mới như em có thể học hoir những kinh nghiệm từ các anh!!!
thank các moder!!!:(=D>=D>=D>=D>=D>
mình đang mong chờ thành quả từ các thành viên mới như bạn. Nếu bạn thắc mắc mà cần minh giải đáp trong khả năng của mình thì mình sẽ giúp

kulboy_vn

nhưng e k hiểu các anh lấy đâu đc những file để mod hay các anh tự nghiên cứu rồi viết ra nữa~X(

rukato

pro ơi, sao không download được fw vip2 thế ?????
up link khác được không

mjnha9

do bộ rule đó. Bạn pm kanta68 có bộ rule xài được dzkey đó hoặc lật lai mấy trang trước bạn ấy có up mà mình k nhớ trang nào nữa
trong bài này hay bài khac hả bạn

rukato

bạn ơi, chỉ cho mình cách thêm cái ảnh nền cho theme được không. muốn có cái hình sau theme cho dễ nhìn nà

mjnha9

Mod này hôm em test thử C6v40 ổn rồi không biết N97v30 có được không nhỉ.
có ai dùng Acell Switch bật tắt nhanh trên mediabar không tặng cái này này :p tuy nhỏ nhưng sẽ thích :)

ban cho minh xin bo rule de cài cái keymusic khi khoa phím

Luu_Tan_Vu

Nói ko phải chứ, lập 1 cái biểu quyết xem ai là đứa mà thành viên PDA ghét nhất (d' thể ưa được) : thì Thanhtunght là số 1 :)
thôi mọi chuyện chấm dứt rồi mình sẽ ra 1 bản nữa k liên quan gì thanh tung cho cac bạn xài, mình thì chỉ muốn mọi người có 1 fw thật tốt thật ổn định để xài thôi chứ flash hoài cũng k tốt

Trunghuy90

ThanhTungHT & Vurain80 Chú ý:
Trong thế giới ảo, chúng ta hay xem nhau như ảo. Những gì cảm thấy không nên khúc mắc thì nên bỏ qua. Mình biết cả 2 bạn ai cũng có cái đúng. Nhưng chắc chắn là cả 2 bạn cũng có cái sai. Vậy mình chỉ mong 2 bạn hãy nhìn lại phía sau. Hơn nữa 2 bạn còn là VIP đấy. Mong 2 bạn hãy đoàn kết, và yêu cầu các mem khác không comment ngoài lề.
Xin thank.

Status
Không mở trả lời sau này.