• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 V30 SVIP FOR 523X BY VURAIN84 UPDATE 2/9 [Cover From ThanhTungHT]

Các bạn thấy fw này thế nào?

• Total voters
    34
Status
Không mở trả lời sau này.

atrau

bạn ơi, chỉ cho mình cách thêm cái ảnh nền cho theme được không. muốn có cái hình sau theme cho dễ nhìn nà
ý bạn là cái hình nền trong menu hẻn. dung siscontent mở thêm đó ra, vào phần resouces đổi entry background là được. Mà hình như trong 4rom cũng có bài hướng dãn edit theme mà, bạn tìm lại đi.

Luu_Tan_Vu

ThanhTungHT & Vurain80 Chú ý:
Trong thế giới ảo, chúng ta hay xem nhau như ảo. Những gì cảm thấy không nên khúc mắc thì nên bỏ qua. Mình biết cả 2 bạn ai cũng có cái đúng. Nhưng chắc chắn là cả 2 bạn cũng có cái sai. Vậy mình chỉ mong 2 bạn hãy nhìn lại phía sau. Hơn nữa 2 bạn còn là VIP đấy. Mong 2 bạn hãy đoàn kết, và yêu cầu các mem khác không comment ngoài lề.
Xin thank.
nhờ mod xoá mấy comment lúc trưa giúp, nhờ mod lock luôn topic này lại e sẽ up roffs2 sạch cho mọi người xài k mang tiếng cook lại làm gì

Trunghuy90

Nó chỉ là chút hiểm nhầm nhỏ thôi. Tiêu đề đã đc sửa. Vậy nên không cần khóa topic đâu vurain84?
Anh,em hòa thuận nhé?

Luu_Tan_Vu

Nó chỉ là chút hiểm nhầm nhỏ thôi. Tiêu đề đã đc sửa. Vậy nên không cần khóa topic đâu vurain84?
Anh,em hòa thuận nhé?

mod cứ lock topic này lại mai sẽ có rofs2 sạch cho những ai biết dung cfw.

Status
Không mở trả lời sau này.