• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 V30 SVIP FOR 523X BY VURAIN84 UPDATE 2/9 [Cover From ThanhTungHT]

Các bạn thấy fw này thế nào?

• Total voters
    34
Status
Không mở trả lời sau này.

Luutanvu

chẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cocôchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cok roròchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cocôchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cok roróchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cocôchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cok roròchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cocôchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cok roròchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cocôchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cok roròchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cocôchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cok roróchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cocôchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cok roròchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cocôchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photphôtchẳng lẽ tui là amatuer để cần bạn phải dạy cook như thế nào và fix nhữnlỗi gì sao. Nói duy thanh lấy rofs2 photon nhưng trong chính fw của bạn có chữ photon đấy thôi tui nhận mình sai khi cook rofs2 mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉfw của bạn có chữ photn đấy thôi tui nhận mình sai khi cok ro mà k ghi tên bạn thế được chưa. Uh trông bạn có vẻ tự tin vì mình giỏi nhỉ

ThanhTungHT

Active Member
Mệt với ông quá. Nói tóm lại có chịu ghi Copyright by ThanhTungHT ko? Mod của 008rohit.tôi chỉ sử dụng duy nhất là All cache,nhưng có ghi tên tuôi của ngươi ta lên #1 đàng hoàng! Tất nhiên Mod vẩn đề là Copyright 008rohit :)

Luu_Tan_Vu

ghi thế nhưng chất lượng so với các bản khác thế nào thì ai cũng biết còn cái binh chọn kia ai mà đánh vô ô k tôt thì cũng hiểu người đó thế nào rồi.

ThanhTungHT

Active Member
ghi thế nhưng chất lượng so với các bản khác thế nào thì ai cũng biết còn cái binh chọn kia ai mà đánh vô ô k tôt thì cũng hiểu người đó thế nào rồi.
tôi đánh giá ở phẩm chất con người chứ k phải đánh giá Cfw. Thưc sự 1 bản cfw đều có mặt tôt và k tốt của nó! Dù sao trên 1 diễn đàn lớn và free nên tôn trong công sức của từng người đả bỏ ra! Chúc vui!

Luu_Tan_Vu

Mệt với ông quá. Nói tóm lại có chịu ghi Copyright by ThanhTungHT ko? Mod của 008rohit.tôi chỉ sử dụng duy nhất là All cache,nhưng có ghi tên tuôi của ngươi ta lên #1 đàng hoàng! Tất nhiên Mod vẩn đề là Copyright 008rohit :)
xem lại đi nếu là allcache system data thì noi làm gì nhỉ

anhphu18

mọi người đừng cãi nhau nữa, hix, mất hòa khí diễn đàn, ai cũng muốn có ý tốt chia sẽ cfw tốt cho anh em thôi mà :(

mjnha9

minh them DzmusicKey vào chi can cho mod vao la dc phai k hay la phai co file j bung tu file sis nua

missthuha

các anh àk sao mà như z? em thấy tạo cfw tốt là đc ùi sao phải thế!
bản quyền hay ko thì bỏ wa đi miễn là anh em trên dđ có những cfw tốt jup diễn đàn ta lớn mạnh thì lúc đó ai cũng fai công nhận thành tích cũa các anh thôi,chứ hỏi xem trên diễn đàn mấy ai cook cfw đc? bõ wa anh vurain84 và anh thanhtunght nhé!! miss cám ơn các anh đã đóng góp cho dd thank!8-|8-|8-|8-|8-|=D>=D>=D>=D>

traicauhd

Vu dinh chuyen di dau the? Thanhtug cug ko nen nag loi vi minh thay vu cug phat trjen them tren nen tang cua tug thui? Ban y cug phai bo ra cog suc moi tot hon chu? Minh mog chug ta lam vi djen dan chu ko vi ten tuoi?

Luu_Tan_Vu

Vu dinh chuyen di dau the? Thanhtug cug ko nen nag loi vi minh thay vu cug phat trjen them tren nen tang cua tug thui? Ban y cug phai bo ra cog suc moi tot hon chu? Minh mog chug ta lam vi djen dan chu ko vi ten tuoi?
mìh thì k quan trọng bản quyền gì ở đây hết chỉ học những cái hay từ người này người kia từ đó tạo ra những cái mới cho mọi người cùng xài thế thôi. Fw hay mod của mình k bao giờ dính tới chuyện bản quyền vì chỉ có chia sẻ và học hỏi mới tiến bộ được. k bao giờ dính tới chuyện bản quyền vì chỉ có chia sẻ và học hỏi mới tiến bộ được.

mjnha9

DzmusicKey mình cài vao không xài đc la sao cai nay co phải chạy trên nền gì không

Luu_Tan_Vu

DzmusicKey mình cài vao không xài đc la sao cai nay co phải chạy trên nền gì không
do bộ rule đó. Bạn pm kanta68 có bộ rule xài được dzkey đó hoặc lật lai mấy trang trước bạn ấy có up mà mình k nhớ trang nào nữa

kulboy_vn

lời đầu tiên e chân thành cảm ơn các moder đã cho ra những bản cfw rất tốt!!!
nhưng sao các anh lại cứ cãi nhau vậy, ai cũng giỏi ai cũng tài mỗi người đều có tài lẻ riêng của mjnh nhưng sao các anh cứ phải thế nhỉ
car diễn đàn có hàng vạn thành viên nhưng chỉ đc mấy ai mod đc đâu các anh làm đc thì ai cũng ủng hộ các anh nhưng e mong các anh đừng vì cái tôi của mjnh quá lớn mà anh hưởng đến tình cảm cua a,e trên dđ nhé!!! E mong các anh có tài giỏi của mình cống hiến cho cho diễn đàn va giúp những tv mới như em có thể học hoir những kinh nghiệm từ các anh!!!
thank các moder!!!:(=D>=D>=D>=D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.