• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97mini Belle v30 cook cho Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230 - Made by OverYou

jack_hunter97

Mới vô thấy chữ đang tiến hành fix lỗi mà lỗi gì vậy nhỉ em xài bản này rất là tốt ram cao mượt hiệu úng nhanh xài rất đã theme nửa icon tuyệt vòi nhắn tin tuyệt vòi mà sao máy mình ko có icon 3g nhỉ (5530)

jack_hunter97

Đọc kĩ lại cũng chưa hiểu bị lỗi gì cả ( trù lỗi thiếu icon 3g )mà ra bản mới đừng mất icon n8 anna nha cái đó đẹp lắm vói kết cái vòng tròn chạy ẩn nhìn đẹp nhớ vói menu 4*4 kjll me nha

phananhhd

Chủ threat cho mình hỏi tí : :D
Bản fw có theme màu nền trắng ko ạ ? Máy em vỏ màu trắng nên em muốn có màu nền trắng như màu gốc của máy còn bản fw của Bác thì hoàn hảo rồi (Em rất kết fw này).
Nếu ko có theme nền trắng thì làm sao để add vào fw của Bác ạ? (Nếu có thể các Bác chỉ cho em chi tiết 1 chút ) .
Em xin cảm ơn rất nhiều ~!~!

coilouis1993

Câui fix lại lỗi thỉ tiện thể bỏ cái tìm WLAN trong 5233 đi nhá. mình thấy thừa cái đó vì 5233 ko có wifi :D

jack_hunter97

À bản sau mỗi lần thoát khỏi tin nhắn danh bạ nhật ký thì cho nó tát luôn đi khỏi chạy ẩn được ko nhỉ

coilouis1993

À bản sau mỗi lần thoát khỏi tin nhắn danh bạ nhật ký thì cho nó tát luôn đi khỏi chạy ẩn được ko nhỉ
cái này cũng hay đấy nhưng chả biết có làm đc k nữa :(. ngại nhất cái khoản vừa gọi điện xong lại phải vào menu tắt cái nhật kí :(

coilouis1993

chủ thớt fix lỗi nhanh cái. tiện thể kiểm tra lại xem trong file rofs2 có cái nào xung khắc với cái effects kia không nhé. mình làm vào bản khác thì lại đc. :D nhưng mà bản kia hơi chậm. đợi bản của chủ thớt đó. thấy cái effects nào đẹp thì thêm cho ae nhá