• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97mini Belle v30 cook cho Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230 - Made by OverYou

jack_hunter97

Cứ từ đi đợi chờ là hạnh phúc mà chán quá bắt con gián bỏ vô quần thấy cũng ko chán

coilouis1993

Cứ từ đi đợi chờ là hạnh phúc mà chán quá bắt con gián bỏ vô quần thấy cũng ko chán
có khi thế thật. thôi thì ngồi làm thơ cho đỡ chán.
CHIM KHÔN CHIM ĐẬU CÀNH DÂU, BƯỚM KHÔN BƯỚM ĐẬU LÊN ĐẦU CON CHIM. CHIM KHÔN CHIM ĐẬU ĐẦU ĐÌNH, BƯỚM KHÔN BƯỚM ĐẬU LÊN MÌNH CON CHIM...

vcoin1000

Cả tối nay mình bỏ thời gian ra làm effects(1,7Mb) luôn đấy.Chỗ nào cũng có sao bay bướm luợng hết.Ko chê vào đâu lunk!Mong m0j nguoj kien nhan!Mjnk xjn chan thanh da va dang ung ho mjnk!

angelboy12

ra sớm đi. Hồi hộp qúa ah. Bản cũa bạn làm rất đả nhưng 5230 bi lổi camera chup ảnh ko đươc quay phim thì ok hjhj

Nguyendaivuong

mình đang xài bản x6, có 1 số nhận xét như sau:
cảm ứng mượt, nói chung la tốt, nếu báo pin yếu thì tự động tắt màn hình, rất hay
tuy nhiên thì thời lượng phin kém quá, được 1 ngày( nghe gọi nhắn tin bình thường đó) nếu pin xài lâu hơn thì rất tốt...

vcoin1000

5233 đã fix, các bạn chuẩn bị flash này. Mình mượn topic của vcoin1000 up lên cho ai dùng 5233 nhé. Bản này mình lấy từ bên congnghe24 của (doanduylinh).
Download Rofs2 RM-625: http://www.mediafire.com/?lnqg6zdaefj2bbf
Ai thích thì dùng,còn không thì chờ mình fix xong lỗi rồi Flash luôn.
Nhưng có chuyện gì thì không liên quan mình nhé!!Tại bản này không liên quan đến mình.

vcoin1000

mình đang xài bản x6, có 1 số nhận xét như sau:
cảm ứng mượt, nói chung la tốt, nếu báo pin yếu thì tự động tắt màn hình, rất hay
tuy nhiên thì thời lượng phin kém quá, được 1 ngày( nghe gọi nhắn tin bình thường đó) nếu pin xài lâu hơn thì rất tốt...
Cái này hẵn không 100% do CFW của mình.Có khi do bạn dùng nhiều,hoặc chạy ẩn nhiều ứng dụng.Chứ mình làm hết khả năng để tiết kiệm pin rồi đó bạn.Mong bạn thông cảm.

coilouis1993

Cái này hẵn không 100% do CFW của mình.Có khi do bạn dùng nhiều,hoặc chạy ẩn nhiều ứng dụng.Chứ mình làm hết khả năng để tiết kiệm pin rồi đó bạn.Mong bạn thông cảm.
đề nghị chủ thớt tập trung vào việc đi. còn cái eff thì thanks trước :D:D. à tiện thể cậu cho xin thêm mấy cái theme đẹp tý nhá. có mỗi 1 cái à. nhìn chán lắm.

bienlang263

có anh em nào test trên 5230 thì có thể up video mình xem được không.không biết bản này sài thì pin sẽ như thể nào nhỉ?