• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97mini Belle v30 cook cho Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230 - Made by OverYou

balabaxam

dù gì cũng mang tính chia sẻ mà.cũng nên ủng hộ nhiệt tình chứ=D>
Thì mình vẫn thank bình thường thôi.nhưng chỉ góp ý vậy.Nếu nói là xây dựng diễn đàn thì...có thể chứ nói là chia sẻ cho mọi người thì mình thấy k cần thiết phải hao tổn tài nguyên như vậy.bở vì thông thường thành viên nào cũng có nick ở các diễn đàn mà,đâu cần phải bê qua nguyên si vậy.

sangbenh

Thì mình vẫn thank bình thường thôi.nhưng chỉ góp ý vậy.Nếu nói là xây dựng diễn đàn thì...có thể chứ nói là chia sẻ cho mọi người thì mình thấy k cần thiết phải hao tổn tài nguyên như vậy.bở vì thông thường thành viên nào cũng có nick ở các diễn đàn mà,đâu cần phải bê qua nguyên si vậy.
bạn ấy tôn trọng quyền tác giả.

Nguyendaivuong

Cái này hẵn không 100% do CFW của mình.Có khi do bạn dùng nhiều,hoặc chạy ẩn nhiều ứng dụng.Chứ mình làm hết khả năng để tiết kiệm pin rồi đó bạn.Mong bạn thông cảm.
mình kiểm tra rùi, chẳng có chương trình nào chạy ẩn cả, xài dt vẫn như thường thôi mà, có thêm cái này nữa mình cài mật khẩu bàn phím thì nhiều khi chẳng lên màn hình luôn, tháo pin ra lắp lại rùi mới khởi động được...

vcoin1000

Còn chủ thớt chắc đang chờ...over you bên congnghe24h fix lỗi.hic.chắc khi nào overyou fix xong mấy lỗi đó chủ thớt sẽ bê sang đây cho các bạn.hey
Cái này mình chỉ dựa tren nền tảng cua overyou thôi bạn àk.Không hẳn 100% là của mình nhưng cũng không hẳn 100% là của bác ấy nhé.Mình cũng tốn nhiều công sức cho bản này lắm!nếu bạn nào không thích thì đừng dùng.Còn việc sao chép nguyên văn là do mìng tôn trọng bản quyền của overyou thôi.Nếu có ý kiến gì các bạn cứ nói.Thank!các bạn đã ủng hộ mình.

page

không có bác nào làm con 5230 thế. Bác nào làm đc thì úp lên cho anh với. Thanks nhiều

spunior

bạn fix cái share online thành cảm biến xoay cho tiện nha.. đừng để bluetooth nửa ;;) ;;)

hoangmin0289

bản cho 5230 sắp xong chưa vậy?
mà cho mình hỏi, cái lỗi quay video ở 5230 ý. khi quay xong vào xem video thì hay bị đứng hình
ai giải đáp hộ cái @@!

page

bản cho 5230 sắp xong chưa vậy?
mà cho mình hỏi, cái lỗi quay video ở 5230 ý. khi quay xong vào xem video thì hay bị đứng hình
ai giải đáp hộ cái @@!
Cái này có thể nỗi fw đó bạn up fw khác xem có thế không

nghiab2

cho mình hỏi "Dữ liệu Ovi Maps 3.04" dùng để làm gì và dùng như thế nào nhé ?
thank! :D
cái này là dữ liệu cho bản đồ,khi bạn vào bản đồ có thể xem thoải mái ở chế độ ngoại tuyến k mất kb lưu lượg cũng như tiền.
B down về giải nén copy vào E/cities rồi trải nghiệm

spunior

hic bản x6 đã fix xong chưa dậy? đang mong wa'' :-??:-?? ( thay share online thành cảm biến xoay nha bạn) ;;)