• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

congtutrensan_9x

Thank hekull nhé, lại làm mất cáp usb nản thế nhỉ.hixhix. Đang dùng bản ép xung max cpu tốn pin quá, jaf nhiều dùng khi sạc chai hết pin.
Có anh em nào I-Dosing không?

kenillo95

Bác cho em hỏi. JAF xong r` mở máy lên hem có giống hình lắm. ấn vào minicmd chả thấy môtê gì cả. Giờ em phải làm sao khi sttbar k ẩn? tự cài à?

congtutrensan_9x

Bác cho em hỏi. JAF xong r` mở máy lên hem có giống hình lắm. ấn vào minicmd chả thấy môtê gì cả. Giờ em phải làm sao khi sttbar k ẩn? tự cài à?

tải mod fix ở trên cho vào rofs2 . Không thì bạn copy file minicmd.txt trong z:\data\setup sang e:\data rồi bật minicmd là đ2

hellkul

trong hình, theme thì tự cài, minicmd, copy minicmd.txt vào e:data, stt sử dụng belle top bar, bật cảm biến lên, nếu đưa tay wa cảm biến thấy nó chớp chớp ko ẫn thì tắt belle topbar, bật lại là dc

congtutrensan_9x

trong hình, theme thì tự cài, minicmd, copy minicmd.txt vào e:data, stt sử dụng belle top bar, bật cảm biến lên, nếu đưa tay wa cảm biến thấy nó chớp chớp ko ẫn thì tắt belle topbar, bật lại là dc

vào ứng dụng belletopbar tắt ẩn cảm biến. Proximity sensor chọn off. Là ok

chicken3005

ai có ý kiền với theme black Vip này hem nhỉ, anh nghĩa có theme cho ver sau r đó =)), Thanks for LeKhangAn đã chỉ em edit cái này :)

bạn share cho mình được không, theme và hình nền đẹp wá