• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

tuibkkk

ko fix dc đâu, cho 3 bộ lim dim có cả bộ cũa cha nghĩa zo mà có dc đâu
Mod fix camera , ko bik đúng ko, bữa Nghĩa gữi nhìu wa'
All core của binh24 :D

File fix camera tải về bị lỗi, repair cũng không đc Hell gửi lại giùm với.

Trước mình tải mod của Nghĩa về 1 file txt cho vào C/Private, khởi động lại nhưng không thấy Camera 5230 lên được? Không biết có cần phải vào Rompatcher chọn C2Z hay có động tác gì nữa không?
Tiện thể cho vào rof2 flash lại cũng ko lên đc Cam :(

Mong chỉ giáo :D

Chỉnh sửa cuối:

hellkul

File fix camera tải về bị lỗi, repair cũng không đc Hell gửi lại giùm với.

Trước mình tải mod của Nghĩa về 1 file txt cho vào C/Private, khởi động lại nhưng không thấy Camera 5230 lên được? Không biết có cần phải vào Rompatcher chọn C2Z hay có động tác gì nữa không?
Tiện thể cho vào rof2 flash lại cũng ko lên đc Cam :(

Mong chỉ giáo :D
xin loi nha, trc anh nhgia gui cho nhiu file wa, ko bik la file nao het a', minh nho la fix camera cua minh, fix phim cung cua anh nghia nen dua cho ban, ma hinh nhu ban nat 5233 cua minh k9 bi loi camera thi phai,mhinh nhu chi 5233 cua mih chi fix fim cung vs ha xuong 2mb, cai 5230 anh nghia zo giai quyet y :D

hellkul

hiện đang edit cái theme black, ga` wa' làm wai ko dc, lam dc toi cai bar softkey trong suot roi mak` bam zo nó hiện màu trắng ( bt hiện màu đỏ ý ), ai bik b3 cái này chỉ lun để có theme black đẹp và hoàn chỉnh cho ver tiếp theo của anh nghĩa ;))

newsong

thay lai phai bung rofs ak.phuc tap nhj. Ma minh thay cai qt rac roj wa.nem vao rofs nt lieu on k

hellkul

ai có ý kiền với theme black Vip này hem nhỉ, anh nghĩa có theme cho ver sau r đó =)), Thanks for LeKhangAn đã chỉ em edit cái này :)

hellkul

cái hình nền đẹp đấy kul ạ! not bad!!! >:)

cái nền đó hợp vs cái effect lấy lánh ngàn sao =)), up hình chủ yếu khoe cái bar thôi, trong suốt r, trước h toàn ghét cái nào chia ra 3 phần, đã z bấm zo màu đỏ nữa, hehe
Lim dim mình làm biếng wa', vs không fix cũng dc, mình cũng ko cần lắm

chjckenboy_18

cái nền đó hợp vs cái effect lấy lánh ngàn sao =)), up hình chủ yếu khoe cái bar thôi, trong suốt r, trước h toàn ghét cái nào chia ra 3 phần, đã z bấm zo màu đỏ nữa, hehe
Lim dim mình làm biếng wa', vs không fix cũng dc, mình cũng ko cần lắm

ủa cái bar đó fix trong suốt thế nào nhỉ? quên cách mod rùi, bạn chỉ lại giúp mình nhá! :-?