• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

trungtrung57

trời ơi bản FW 5230 >"< khó chịu vd, mạng k vào được, kết nối USB cũng chịu thua

menkute888

Bạn nào có thể tách h mình cái theme ở bản ver 4 đc ko.mình kết lam' nhung ko tách đc

hellkul

sao của 5233 không thấy cột pin vs cột sóng nhỉ :-ss
nếu thấy thì có vấn đề đấy, way lại vài trang trước, có 1 bản 5233 mình fix rồi đó, jaf bản đó, đợi 1 lúc cho máy ổn định r vào ứng dụng, bấm zo mimicmd, bấm ok-ok-ok-ok..., chờ nó chạy 1 lúc, kiu khởi động lại thì làm theo , sau khi khởi động lại, đợi 1 lúc nhìn phía dưới có 2 chữ ( chữ gì đấy, ko phải tiếng việt hay tiếng anh :) ), chọn cái bên phải, xong vào ứng dụng chạy belle top bar, ấn hide, xong
Bạn nào có thể tách h mình cái theme ở bản ver 4 đc ko.mình kết lam' nhung ko tách đc
tách ra thì cũng ko có icon như z đâu, tách thì dễ, nhg edit lại cho ver 4 lun thì dc chứ cài cho fw khác thì ko có icon đâu

newsong

ai co mod ep xung cpu max khong cho minh voi. Ak hekull cho minh hoi rofs cua 5230 max nhat la bnhjeu vay

chjckenboy_18

nếu thấy thì có vấn đề đấy, way lại vài trang trước, có 1 bản 5233 mình fix rồi đó, jaf bản đó, đợi 1 lúc cho máy ổn định r vào ứng dụng, bấm zo mimicmd, bấm ok-ok-ok-ok..., chờ nó chạy 1 lúc, kiu khởi động lại thì làm theo , sau khi khởi động lại, đợi 1 lúc nhìn phía dưới có 2 chữ ( chữ gì đấy, ko phải tiếng việt hay tiếng anh :) ), chọn cái bên phải, xong vào ứng dụng chạy belle top bar, ấn hide, xong

tách ra thì cũng ko có icon như z đâu, tách thì dễ, nhg edit lại cho ver 4 lun thì dc chứ cài cho fw khác thì ko có icon đâu
kul ơi mình thay mấy cái soft đó thì xóa hay chép đè vào phần rescoure trong theme vậy! :-?

chjckenboy_18

the co cach nao ep xung cpu k ban

+ Tăng tốc CPU & Tăng chất lượng hình ảnh !!!
Vào Rofs2\private\10202be9\10283344.txt Mở file 10283344.txt:

cenrep
version 1
[owner]
0x10282845
[defaultmeta]
0
[platsec]
cap_rd=alwayspass
[Main]
0x0 int 22 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x1 int 80 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail (Tăng tốc CPU - Mặc định là 75%)
0x2 int 1 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x3 int 1000 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x4 int 7 16777216 cap_rd=alwayspass cap_wr=WriteDeviceData (Tăng chất lượng hình ảnh - Mặc định là 5)
0x5 int 0 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail

(0x1 int 80 Có thể thay đổi tốc độ CPU từ 75 ~ 92, 0x4 int 7 Có thể thay chỉ số từ 5 ~ 9 để tăng chất lượng hình ảnh)

kenillo95

ầy. Mấy bác này. Em jaf xong r` cái minicmd xong thấy xấu quá. Bh` muốn gỡ ra làm sao? mà cho em xin cái font sau khi jaf nhưng chưa ấn minicmd ấy.

chjckenboy_18

ầy. Mấy bác này. Em jaf xong r` cái minicmd xong thấy xấu quá. Bh` muốn gỡ ra làm sao? mà cho em xin cái font sau khi jaf nhưng chưa ấn minicmd ấy.

vậy thì bung rofs2 ra xóa fonts cũ đi rùi bỏ font bạn thik vào là đc!

kenillo95

Ý mình là mình xin cái font đấy không thôi còn mình k biết bung rof. với lại bh` phải reset máy để bỏ mấy cái cài đặt sau khi ấn vào minicmd hay thế nào?

hellkul

tớ muốn tách rồi cho vaò bản e-style này có dc ko vậy
dc mak`
ai co mod ep xung cpu max khong cho minh voi. Ak hekull cho minh hoi rofs cua 5230 max nhat la bnhjeu vay
ko bik nữa, xài cái nokia cooker, nó có hiển thị đó
kul ơi mình thay mấy cái soft đó thì xóa hay chép đè vào phần rescoure trong theme vậy! :-?
thay hay add gì chả dc, kím tên đó rồi sữa, ko thì xoá hết thay mới

congtutrensan_9x

+ Tăng tốc CPU & Tăng chất lượng hình ảnh !!!
Vào Rofs2\private\10202be9\10283344.txt Mở file 10283344.txt:

cenrep
version 1
[owner]
0x10282845
[defaultmeta]
0
[platsec]
cap_rd=alwayspass
[Main]
0x0 int 22 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x1 int 80 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail (Tăng tốc CPU - Mặc định là 75%)
0x2 int 1 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x3 int 1000 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x4 int 7 16777216 cap_rd=alwayspass cap_wr=WriteDeviceData (Tăng chất lượng hình ảnh - Mặc định là 5)
0x5 int 0 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail

(0x1 int 80 Có thể thay đổi tốc độ CPU từ 75 ~ 92, 0x4 int 7 Có thể thay chỉ số từ 5 ~ 9 để tăng chất lượng hình ảnh)

day ma la mod ep xung @@!~