• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 Customs,WP7, BelleFull For 5800XM by Huy Nghiã. Bản update 07

Anther1991

Tiêu đề ghi rõ là "For 5800 XpressMusic" mà vẫn có pác lấy flash cho điện thoại khác à :-O. Làm mình tưởng lỗi, mấy bữa nay ngóng chờ update. ~X(~X(~X( Có khi tại pác đặt tên topic dài quá làm người khác làm biếng đọc :-?:-?:-? Giờ phải kiếm bài hướng dẫn flash, flash xong sẽ để lại cảm nhận. Thanks nha :p

Flash ko dc X_XX_XX_X
"PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing..."
Chép đủ file vô đường dẫn "C:\Program Files\Common Files\Nokia\DataPackage\Products\RM-356" rùi mà ta. Tại seo lại như dzị? Tui flash bằng JAF :-S

Chỉnh sửa cuối:

chjckenboy_18

Tiêu đề ghi rõ là "For 5800 XpressMusic" mà vẫn có pác lấy flash cho điện thoại khác à :-O. Làm mình tưởng lỗi, mấy bữa nay ngóng chờ update. ~X(~X(~X( Có khi tại pác đặt tên topic dài quá làm người khác làm biếng đọc :-?:-?:-? Giờ phải kiếm bài hướng dẫn flash, flash xong sẽ để lại cảm nhận. Thanks nha :p

Flash ko dc X_XX_XX_X
"PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing..."
Chép đủ file vô đường dẫn "C:\Program Files\Common Files\Nokia\DataPackage\Products\RM-356" rùi mà ta. Tại seo lại như dzị? Tui flash bằng JAF :-S

kéo thả rofs2 vào ppm và flash lại =.='', vipmem chưa jaf lần nào à? >:)

Anther1991

kéo thả rofs2 vào ppm và flash lại =.='', vipmem chưa jaf lần nào à? >:)

Ủa hok bít vụ này. Nào giờ chọn phone xong là Flash thoy, ko có chọn file như vậy. Lúc trước cook mấy cái fw này flash cả ngàn lần ấy chứ :ar!:ar!:ar! Thanks nha, flash đc rùi

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

Ủa hok bít vụ này. Nào giờ chọn phone xong là Flash thoy, ko có chọn file như vậy. Lúc trước cook mấy cái fw này flash cả ngàn lần ấy chứ :ar!:ar!:ar! Thanks nha, flash đc rùi

chưa đổi lại tên rofs2 .Ini chả báo lỗi. Flash 2 tích vào format factory là ok

congtutrensan_9x

Ko, chả edit gì cả, mình tải roft bản belle little đó

cái lỗi ý chỉ là do effects. bạn kiểm tra lại effects có 2 dòng bắt đầu là option ở gần cuối của thư mục effects thì xóa nó đi.

port giùm 1 bản custum wa X6 nghĩa ơi, đợi hoài mà không thấy

để vài hôm nữa đi giờ tớ đang bận.

Có anh em nào muốn đổi gió dùng OFW không. Ram siêu trâu khởi động 75~78 Mb. Bình thường 70Mb
Pin trâu khỏi phải nói

congtutrensan_9x

Update WP7 litte
Link for 5800 RM-356 OFW
Port WP7 little to FW different ( 523x, 5250, 5530, X6...)
Tốc độ rùa rùa. Ai đua không? :)) =))

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

Hàng hot quá Nghĩa ơi :D. Đợi fix lỗi rồi flash luôn khỏi mất công :))

có mỗi lỗi del nhạc bị out. Khi nào copy nhạc vào thẻ nhớ xóa. Hay dung quản lí file cũng xóa được mà :D.
Lỗi này do mod equalizer 808. Được cái này mất cái kia, chịu khó :D

Radium

Moderator
có mỗi lỗi del nhạc bị out. Khi nào copy nhạc vào thẻ nhớ xóa. Hay dung quản lí file cũng xóa được mà :D.
Lỗi này do mod equalizer 808. Được cái này mất cái kia, chịu khó :D

chịu thua với lỗi này thôi a ơi @@

Hikira

Bản WP7 có theme như bản Flash mà màu xanh không bạn???
Cho mình xin theme WP7 màu xanh với

congtutrensan_9x

k đc a ơi. chỉ có tiếng Việt xoá đc. tiếng Anh thì k :(

để thứ 2 tới anh update fix.
Bản WP7 có theme như bản Flash mà màu xanh không bạn???
Cho mình xin theme WP7 màu xanh với

themes mặc định nó là wp7 mà

file fix lần trc a gửi cho e ko dc ah? a vẫn xóa có sao đâu nhỉ;;)

Fix thì lại mất equalizer. Người ấy và anh em chọn ai :)). Thôi nghe nhạc Equalizer N8 là đủ rồi. Nhạc sàn kéo vẫn mất nóc :))

tại a toàn dùng TV nên k để ý TA:)) để hôm nào rảnh a thử lại xem:D

Em thì thích dùng t.a bàn phím thì để anh-việt. Nhắn tin thì EN. Còn khi FB thì Việt Nam :))

Chỉnh sửa cuối: