• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 Customs,WP7, BelleFull For 5800XM by Huy Nghiã. Bản update 07

trandoantam

Hi.a nói vậy thì e pótay luôn.à mà a cho e xin bộ icon của WP8 được ko,để e cook cho e N8 của e ah.thank a

congtutrensan_9x

Update Custom™ super max

Thông tin
+ Edit Lower Consumption Battery And Optimal System Configurations
+ Edit startter
+ Cache Increase Mod
+ Cache Drive Change Mod
+ Lock Unlock Mod
+ Heap Size Mod
+ BlazingFastScreenRotation
+ Default Video Capturing FPS increase Mod
+ Mod Codec Audio Nokia 808 For Nokia S-1
+ Mod N8 Swipe to unlock (Unlock-Red + Answer-Green)
+ More Ram For Apps
+ Turn OFF Key Light
+ Stop all apps in background
+ Mod auto update time ON
+ Disable Text copied to clipboard + Hide Open Apps
+ Delete MiniQwerty
+ Effects new

Theo cảm nhận riêng bản này quá..... rùa rùa.

Ước mơ sẽ bằng OFW ram 68Mb.

Đang upload Custom vs Belle Little.
Coming soon

iamstven

5530 làm sao đủ dung lượng mà port qua. em phải xóa bớt một số thứ đi. đợi anh upload xong bản custom 08 thì hãng port 80% rồi

không đủ đâu.port vào core 117mb mà.bạn sn 92 à?t chưa đủ tuổi làm em bạn đâu:))

Chỉnh sửa cuối:

rylthanhhai

cảm nhận thế nào cho ý kiến cái nhờ.

Tuyệt. Đã cài đc tất cả các apps , ko còn lỗi với app nào hết. Ram cực khủng. Tốc độ nhanh chóng mặt X_X

p/s: sao mình ko để widget notification và desktop clock ra HS đc. Notification thì bị ẩn đi ( chạm tay vào vẫn có cảm giác nó nằm ở đó) , còn desktop clock lúc mình chọn widget ngoài HS thì ko thấy nó .

trandoantam

Anh chủ topic ơi.làm ơn cho e xin bộ icon WP8 đi,e mê quá à.cho e xin nhờ mấy anh làm cho N8.thank a

congtutrensan_9x

Tuyệt. Đã cài đc tất cả các apps , ko còn lỗi với app nào hết. Ram cực khủng. Tốc độ nhanh chóng mặt X_X

p/s: sao mình ko để widget notification và desktop clock ra HS đc. Notification thì bị ẩn đi ( chạm tay vào vẫn có cảm giác nó nằm ở đó) , còn desktop clock lúc mình chọn widget ngoài HS thì ko thấy nó .

Uhm. Chắc làm nhanh quá, quên chưa them mod hs.hehe. Cpu mới 80% cho 100% chắc nhanh hơn chút

babicool

anh chủ top ơi,có thể giúp em sửa lỗi khi port cho 5233 không ? Nếu được thì thứ 6,7 nhờ anh giúp
Nhà em không có máy tính,thứ 6 em đi port