• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

congtutrensan_9x

e ko chơi cái QT này :)), nặng máy lắm, ram đã yếu cài vào chạy chậm rì

ẹc em nói ngược rồi, nó cài trên thẻ nhớ, sau khi cài máy chạy rất ổn định không bị ảnh hưởng gì. Trước khi thêm qt full fix anh dùng cái này mà. :(

wanbeytuananh

ẹc em nói ngược rồi, nó cài trên thẻ nhớ, sau khi cài máy chạy rất ổn định không bị ảnh hưởng gì. Trước khi thêm qt full fix anh dùng cái này mà. :(

:-? vậy là nên cài cái QT này à anh, no' ko chiếm ram của máy à :mad:):mad:)

anhtu95

sao e vẫn không thể cài được cái windows phone 8 thế ạ ????
em đã làm đúng các bước, copy đầy đủ vào thẻ nhớ folder setup và file minicmd.txt vào bộ nhớ máy mà sao ấn vào minicmd2 vẫn bị chuyển sang tap to unlock.
bây giờ làm thế nào để quay về swipe to unlock ạ ???? em không thích tap to unlock đâu ạ ( ấn vào minicmd2 tiếp vẫn ra tap to unlock )

wanbeytuananh

em đã làm đúng các bước, copy đầy đủ vào thẻ nhớ folder setup và file minicmd.txt vào bộ nhớ máy mà sao ấn vào minicmd2 vẫn bị chuyển sang tap to unlock.
bây giờ làm thế nào để quay về swipe to unlock ạ ???? em không thích tap to unlock đâu ạ ( ấn vào minicmd2 tiếp vẫn ra tap to unlock )

bản này làm gì có swipe to unlock đâu bạn ;;);;)

congtutrensan_9x

em đọc kĩ lại topic và hướng dẫn lại một lần nữa. Sau khi flash em có vào minicmd2 bật lên không. Trước khi flash e xoá thư mục data trên thẻ nhớ cho anh

Nowellcome

5230

Em ngồi phục bản fix camera cho 5230 sắp tẩu hỏa nhập ma đến nơi rùi :D. Ver 10 dùng rất good pin ổn, cảm ứng rất mượt, ram khá ổn (61mb kđ), loa to hơn hẳn mấy bản cũ e dùng.bên cạnh đó có 1 số lỗi nhỏ như camera, thỉnh thoảng thoát ứng dụng bị đen mh rùi auto restart :) ,lỗi gõ dấu tv nữa. Hì dù sao cũng rất biết ơn các pro.thank các a nhiều !!!!

thooi , minh` về bản trâu cày kia suong' hơn,bản này cài xong , ko restore được ,toàn bị hidden mặc dù đã cop lại backup cũ vào file backup,del thôi

anhtu95

em đọc kĩ lại topic và hướng dẫn lại một lần nữa. Sau khi flash em có vào minicmd2 bật lên không. Trước khi flash e xoá thư mục data trên thẻ nhớ cho anh

ah ah em cài được rồi ạ :) anh ơi bản này chỉ có tap to unlock thôi ạ :D a có thể mod thêm swipe được không ạ

nguyenhai2910

giớ mới có mặt tại hà nội. Có mỗi lỗi phím cứng từ từ mình sửa. Hôm nay đen vãi bổ dừa thì bị đứt tay, đi chơi thì rơi mất cái nhẫn :( đen toàn tập

anh nghĩa fix phím cứng camera và lim dim cho 5233 luôn nha anh.thanks anh nhiều...