• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

congtutrensan_9x

thật tình tôi cũng muốn làm lắm,vì 1 phần công việc với máy tính ko có nên cũng hơi khó làm :D,Nghĩa thông cảm giúp mình cũng như ae 5530 đi:p

ver 10 thay rules mới với file StaticFeatures.dll ở sys/bin vào là fix được phím đèn

minhthang772

bạn ko làm 1 ver 11 cho 5530 ah,mình thích những gì có trong bản 11,mau hết bệnh làm ver 11 full máy cho mọi người điều có cơ hội thưởng thức đi=D>

congtutrensan_9x

bạn ko làm 1 ver 11 cho 5530 ah,mình thích những gì có trong bản 11,mau hết bệnh làm ver 11 full máy cho mọi người điều có cơ hội thưởng thức đi=D>

bạn port từ fw 5800 qua đi. nếu có lỗi gì mình sẽ úp fix cho. Mình giờ ngại lắm

dongphuongkieu

mình xài X6 wifi kết nối ầm ầm có sao đâu mà nhiều người kêu lỗi zậy

mình k biết nữa, bản ver 11 của nghĩa nói chung là ổn, trừ wifi k kết nối dc, thư viện nhạc quét luôn cả mấy cái nhạc chuông mình để trong file sound, còn mấy hình ứng dụng nó cũng quét trong bộ ảnh nữa, mình muốn xin thêm mod ứng dụng ghi chú. bạn có k?