• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

nguyenhai2910

anh nghĩa. Sao em bấm vào Musickey không có gì hết.có phải cài thêm phần mềm gì nữa không anh. Thanks

0anh0cuong0

N5530 die khi jaf

cho mình hỏi, mình đang jaf thi no hien "Phone failed to boot in flash mode CMT...",giờ nó hết lên luôn, giờ làm sao đây?

minhthang772

cho mình hỏi, mình đang jaf thi no hien "Phone failed to boot in flash mode CMT...",giờ nó hết lên luôn, giờ làm sao đây?

bạn flash bản belle hay custom

Note:cho mình xin mod nghe nhạc của aT HCM đi nghĩa

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

tháo pin ra lắp lại , tắt J.A.F đi bật lại rồi tiến hành flash như bình thường

anh nghĩa. Sao em bấm vào Musickey không có gì hết.có phải cài thêm phần mềm gì nữa không anh. Thanks
em phải cài thêm phần mềm dzkeymusic vào cái đấy anh mới chỉ để shortcut
bạn flash bản belle hay custom

Note:cho mình xin mod nghe nhạc của aT HCM đi nghĩa

http://www.mediafire.com/?jbz2wrr8bvc22l7

0anh0cuong0

tháo pin ra lắp lại , tắt J.A.F đi bật lại rồi tiến hành flash như bình thường

Đã plash đc 5530 bella, :D ,nhưng sao phần "âm nhạc" của mình nó ko hiện "music key" với "music timer", mà nó hiện "âm nhạc ovi" với "shortcut music timer"

Radium

Moderator
bac Radium sua ban ver 11 cho 5530 dum di. dang cho bac sua lai de flash nak thank truoc

mình đã sửa rồi mà bạn. Vừa cập nhật link hôm qua, còn mấy cái bạn anhcuong nói ở trên theo cá nhân mình thì như này: musickey 5530 k cần thiết vì k có phím cứng, còn muốn nó như trên thì bạn tách musicsuite trong private/101f4cd2 (a Nghĩa xem đúng k) từ bản cho 5800 rồi quăng vào. Mình port từ đó nhưng k hiểu sao k giống như vậy :p

nguyenhai2910

anh nghĩa ơi ??? 5233 lỗi đèn khi bấm phím menu để mở khóa và khi dùng đèn xanh lúc sáng lúc không sáng...anh có thể fix dùm em không...thanks anh nhiều...

nhannguyenminh

mình đã sửa rồi mà bạn. Vừa cập nhật link hôm qua, còn mấy cái bạn anhcuong nói ở trên theo cá nhân mình thì như này: musickey 5530 k cần thiết vì k có phím cứng, còn muốn nó như trên thì bạn tách musicsuite trong private/101f4cd2 (a Nghĩa xem đúng k) từ bản cho 5800 rồi quăng vào. Mình port từ đó nhưng k hiểu sao k giống như vậy :p

Thank bac nha! de tai ve va flash thu

congtutrensan_9x

thanks anh. Bản này good quá hihi
anh nghĩa ơi! Nó có 2 thư mục là with green charger ligh on và without green charger light. Bỏ thư mục nào vào rofs2. Em còn non mong anh chỉ giúp em. Thanks anh nhiều...

with green charger ligh on là phím xanh sáng khi sạc pin. without green charger light là phím xanh không sáng khi sạc :p~

win 7 32bit chỉnh mãi mà không được cho nó nhận 4gb ram :((
main asrock g41 vs3 4gb ddr3 .

Chỉnh sửa cuối:

minhthang772

with green charger ligh on là phím xanh sáng khi sạc pin. without green charger light là phím xanh không sáng khi sạc :p~

win 7 32bit chỉnh mãi mà không được cho nó nhận 4gb ram :((
main asrock g41 vs3 4gb ddr3 .

Ram 4Gb là phải xài 64bit thôi Nghĩa ơi,ko thì ko nhận hết Ram đâu

congtutrensan_9x

Ram 4Gb là phải xài 64bit thôi Nghĩa ơi,ko thì ko nhận hết Ram đâu

dùng 64bit lại phải chạy xp mode. Nhiều ứng dụng không chạy trên 64bit. J.A.F hình như cũng không chạy. Chả nhẽ chạy xp ngoài nét cấu hình máy tương tư cũng cài xp