• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

nhannguyenminh

Help me! mấy bac ơi giúp dùm, may ban cua bac HuyNghia cong nhan dep that, mak moi khi flash xong. điện thoại ai nhắn tin tới là ko nhận được, chỉ thấy biểu tượng tin nhắn màu xanh ở góc phải trên cùng của màn hỉnh! mấy bác ơi giúp dùm !! thank truoc nha

congtutrensan_9x

Help me! mấy bac ơi giúp dùm, may ban cua bac HuyNghia cong nhan dep that, mak moi khi flash xong. điện thoại ai nhắn tin tới là ko nhận được, chỉ thấy biểu tượng tin nhắn màu xanh ở góc phải trên cùng của màn hỉnh! mấy bác ơi giúp dùm !! thank truoc nha

bạn dùng máy gì. Hard reset là hết. Mìng chưa thấy ai cmt lỗi như thế

nguyenhai2910

anh nghĩa. sao em flash cho con 5233 không có Homescreen widget giống như anh. Nhìn cái Homescreen widget của anh đẹp quá.

nhannguyenminh

bạn dùng máy gì. Hard reset là hết. Mìng chưa thấy ai cmt lỗi như thế

dùng máy 5530..bị như trên hình trên nầy nak bác . ai nhắn tin tới la thấy biểu tượng tin nhắn ở góc phải màn hình như trên mak ko xem được ,mấy bac giúp dùm

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

dùng máy 5530..bị như trên hình trên nầy nak bác . ai nhắn tin tới la thấy biểu tượng tin nhắn ở góc phải màn hình như trên mak ko xem được ,mấy bac giúp dùm

cài m-clear chặn tin nhắn. haizz quá :))~ vào phần mềm ý tắt đê nó chặn tin nhắn rác đó

chjckenboy_18

ah thì ra là phần mềm quản lý cuộc gọi! cái này lâu lắm uj mak chưa ai giảp đáp dùm! thank bac nhiu nha hjhj mung wa :D
ngày trc dùng toàn thắc mắc lỗi này, mò mãi thì ra do cái pm chặn cuộc gọi với tin nhắn làm mình phải mất công vào mới đọc đc tin! =))

Radium

Moderator
ngày trc dùng toàn thắc mắc lỗi này, mò mãi thì ra do cái pm chặn cuộc gọi với tin nhắn làm mình phải mất công vào mới đọc đc tin! =))

làm mình tưởng lỗi đâm đầu vào flash lại máy :|

Radium

Moderator
anh nghĩa không hiểu ý em rồi!!! anh xem hình rồi chỉ giúp em! thanks anh

cái này thì bạn phải tách theme ra, đóng gói nó lại, tìm, lại dùng siscontent mở theme ra, vào tab resource giải nén entry Ivalo homescreen widget, sau đó bạn bấm add resource thêm entry Homesceen widget bằng file vừa giải nén ra. Sau đó lại bung mấy file mif skn mbm ra quăng vào rofs2 và flash lại

congtutrensan_9x

cái này thì bạn phải tách theme ra, đóng gói nó lại, tìm, lại dùng siscontent mở theme ra, vào tab resource giải nén entry Ivalo homescreen widget, sau đó bạn bấm add resource thêm entry Homesceen widget bằng file vừa giải nén ra. Sau đó lại bung mấy file mif skn mbm ra quăng vào rofs2 và flash lại

ah cái này là mod hs trong suốt. Tối có điện anh úp mod cho. :d. Không phải cái nào cũng phải chỉnh sửa themes đâu.hehe