• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

0541120140

cái menubar để làm j zậy mấy pro!!!
sao bạn bảo không thấy??
nếu không thấy thật thì hardset máy đi hoặc flash lại sẽ có
cái menu bar để hiện 5 biểu tượng dưới bar belly như hình ấy
còn cái belly bar bạn cài vô sẽ thấy cột sóng..

hienhuy1996

cho mình hỏi 5250 bản core của bạn có 1file vậy có jaf dc kg, mình thấy bình thường hình như có tới 5 hay 6 cái mà, chỉ mình đổi tên rofs2 với nha

quyvuong888

tình hình là sau khi flash xong thì. máy mình k thấy cột pin cả sóng nữa. vào cài đặt đt chính ság tối vô tác dụng. mới cả sao mik k thấy có 5 phím tắt ở hs như trên nói nhỉ

hdgv

bạn nào flash X6 rồi cho ý kiến với, đang định đổi gió tí

hellkul

tình hình là sau khi flash xong thì. máy mình k thấy cột pin cả sóng nữa. vào cài đặt đt chính ság tối vô tác dụng. mới cả sao mik k thấy có 5 phím tắt ở hs như trên nói nhỉ
spam wa',đã nói rồi, xem đi, trang trước
bạn nào flash X6 rồi cho ý kiến với, đang định đổi gió tí
hình như đang lỗi

.bmb em mới làm cũng chưa thữ ^^!~, để bữa nào show máy em ^^!, nhìn đẹp tuy ko có cái khung ngoài, photoshop wai ko ưng ý ^^!

0978020586

có ai giúp mình ko 5230 bản4 mình flash xong ko dùng được ai flash xong dùng được chỉ mình với:(

congtutrensan_9x

minicmd chạy bạn tắt đi chả không được. sau khi flash nó hiện bảng thông báo bạn nhấp ok đến khi nào hết thì thôi. xong reset máy

voanhkuoc

Bạn cho mình xin cái app imelo vs cái cook Add TTop, Imelo, Musicstoper vào mussicsuite