• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

hdgv

hình như đang lỗi

.bmb em mới làm cũng chưa thữ ^^!~, để bữa nào show máy em ^^!, nhìn đẹp tuy ko có cái khung ngoài, photoshop wai ko ưng ý ^^!
Lỗi gì vậy bạn? có thể nói rõ hơn không? Mà tại sao là hình như? Bạn dùng x6 không vậy?

quyvuong888

minicmd chạy bạn tắt đi chả không được. sau khi flash nó hiện bảng thông báo bạn nhấp ok đến khi nào hết thì thôi. xong reset máy

Chú Ý *. Anh em JAF xong nó có báo*
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:*
Done!

Màn hình vẫn ở chế độ test thỳ rút cáp tháo pin ra bật lại là OK. Khi bật máy lên anh em đợi 1 phút rồi khôi phục cài đặt gốc cho mình chứ đừng sử dụng luôn

- khi flash song nói báo như trên. mik cũng rút cáp và tháo pin xong lắp lại. nhưg khi bật nguồn lên thì có thấy minicmd chạy đâu mà tắt

vuanhtb86

Nghiã ơi up cho mình xin mod tắt rung khi khóa phím và gọi ,nhận cuộc gọi với bạn bảo nay úp cho mình mà

quyvuong888

,chờ tý nó chạy mà, không thì vào apps, nhấn zo icon mini ^^!~

vđề là nó k chạy ík. mik ngồi đợi mãi r` vẫn chả thấy j. vào app kick zô minicmd r` mà nó cứ trơ ra chả có hiện tượng j. làm tnào để chạy đc minicmd đây :(

quyvuong888

bạn sockasuc41 cũng bị lỗi này giống mình này
minh jaf xong!! 5233 ko thất cột pin + sóng đâu hết!!! sao minh zô ứng dụng cũng đâu thâys menubar hay belly tool bả j đâu!!! chỉ thấy cái minicdm2 j đó, mà ấn zô thì chẳng có j xảy ra!! khôi phục cài đặt gốc cũng ko đc!!
ai chỉ minh xài cái minicdm này với!!

thấy bạn ík bảo làm đc r`. k hiểu làm tnào chi cái minicmd nó chạy đc đây :|

0541120140

Mini cmd nó tự chạy mà bạn thử xóa hết mấy file private,resuore,sys,system,data,trong thẻ rồi flash lại coi,mình làm có 1 lần được luôn mà

quyvuong888

Mini cmd nó tự chạy mà bạn thử xóa hết mấy file private,resuore,sys,system,data,trong thẻ rồi flash lại coi,mình làm có 1 lần được luôn mà

lần nào trc khi flash mik chả xóa 4 folder đấy. flash xong rút cáp tháo pin lắm lại. nhưg ko chạy. vào mục ứg dụng có icon minicmd nhưg kick zô k tác dụng

0541120140

thường thì cfw đã tích hợp cmd rồi thì cũng chả cần phải xóa nhưng mình cứ xóa theo thói quen thôi hì hì

hienhuy1996

cho mình hỏi 5250 bản core của bạn có 1file vậy có jaf dc kg, mình thấy bình thường hình như có tới 5 hay 6 cái mà, chỉ mình đổi tên rofs2 với nha

0541120140

cho mình hỏi 5250 bản core của bạn có 1file vậy có jaf dc kg, mình thấy bình thường hình như có tới 5 hay 6 cái mà, chỉ mình đổi tên rofs2 với nha
có 1 file rofs 2 sao jaf được bạn:)), chắc anh nghĩa up nhầm link:D
đây là core file của anh bình nè http://www.mediafire.com/?wdh31hbu5e1bw59 bạn down về rồi jaf cùng với rofs2 của anh nghĩa nha \-/
pass rar là binh24 bạn nhé

Chỉnh sửa cuối:

hunter_dimond

cho mình hỏi ngu cái :( hic. Lâu quá rùi ko xài S60v5
Cái công nghệ mini gì gì này có khác gì so với cfw lúc trước vậy ?
Và cách flash có giống như lúc trước hông :D hi
Ghệ mình có con 5800 đang xài cfw của ThanhTungTH lâu rùi
Thấy cái giao diện của 5800 trong topic này thấy ghiền quá mà ko biết JAF có giống như lúc trước ko nhỉ ?

notvjp

Thấy cái giao diện của 5800 trong topic này thấy ghiền quá mà ko biết JAF có giống như lúc trước ko nhỉ ?
giao diện ảo thôi, dc cái hình ;))
chắc cũng không khác lắm, nó tự xoá folder cho mình, mình thấy là vậy, 5800 chắc ok tại chủ top xài 5800 ;))
jaf như bt thôi mà

whitesmile

như cũ thôi a ạ.
còn chức năng của MiniCMD a có thểvào đây tham khảo nhé :D http://www.pdaviet.net/showthread.php?201185-huong-dan-cook-voi-minicmd-21-moi-nhat

congtutrensan_9x

thế h sao h. bó tay chăg :| chẹp chán qá
bạn kêu lỗi thì bạn copy file scriptlnit.txt trong private 100059c9. starter_non_critical_1.rsc và system\minicmd.txt lên để đối chiếu. Chứ tớ làm 1 mod gồm các mod nhỏ làm sao có chuyện lỗi như vậy được
chỉ có thể là bạn đã chỉnh sửa cfw
giao diện ảo thôi, dc cái hình ;))
chắc cũng không khác lắm, nó tự xoá folder cho mình, mình thấy là vậy, 5800 chắc ok tại chủ top xài 5800 ;))
jaf như bt thôi mà

cái gì cơ hajzz quá chưa jaf thì đừng có chém ăn gạch đấy. 100% như hình trên. Ai đã jaf like để công nhận.

Chỉnh sửa cuối: