• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

hdgv

cái nút lệnh thứ 2 trên thanh menu bar là JbakTaskMan phải không bạn? Sao nó không hoạt động nhỉ? Mình cài JbakTaskMan 1.41 vào cũng không được. Mình dùng ver 4 cho X6!

hdgv

Từ tối qua tới giờ nghịch bộ CFW này. thích rồi đấy =D> thanks!

anhtoan0000

bạn ơi có thể cho mình ovimap ko . mọi cfw trước có . ở đây không có. bạn có thể cho mình ko.

notvjp

cái nút lệnh thứ 2 trên thanh menu bar là JbakTaskMan phải không bạn? Sao nó không hoạt động nhỉ? Mình cài JbakTaskMan 1.41 vào cũng không được. Mình dùng ver 4 cho X6!

nút lệnh 1 là option, 2 là opera, 3 là eplore, 4 là khoá , 5 là back

anhtoan0000

bạn ơi sao mình cài ovi map rùi sao không thấy biểu tượng dâu cả. bạ co thê cho mình ovi map để mình côk vào không . thank nhiều...

congtutrensan_9x

bạn phải chỉnh lại uid trong tệp setting.ini của menubar
bạn ơi sao mình cài ovi map rùi sao không thấy biểu tượng dâu cả. bạ co thê cho mình ovi map để mình côk vào không . thank nhiều...

dùng google maps : load map nhanh, nhẹ máy, hỗ trợ gps chuẩn độ chính xác cao, tìm vị trí điểm đến nhanh hướng dẫn cụ thể, tối ưu. Nếu bạn cài ovi map nó sẽ nằm trong folder bản đồ.

hdgv

dùng google maps : load map nhanh, nhẹ máy, hỗ trợ gps chuẩn độ chính xác cao, tìm vị trí điểm đến nhanh hướng dẫn cụ thể, tối ưu. Nếu bạn cài ovi map nó sẽ nằm trong folder bản đồ.
Gmaps thua ovi map ở chỗ hướng dẫn bằng giọng nói. Ovimap làm rất tốt điều này: tương đối chính xác và kịp thời!

xzxCupidxzx

da phat hien loi core x6 cua bac bi loi nha

MOD sua dum em voi ra quan dung googlechome khong go duoc tieng viet hix =(((

Chỉnh sửa cuối:

voanhkuoc

Muốn xoa cai belle top bar và hiện lại cột sóng như bình thường thì làm kiểu gì nhỷ bạn

notvjp

ra đường của tp hcm thì cái giọng nói ấy xem như vô dụng =)), cứ google là chắc ăn, chả ai thích giọng nói cả, nhìu khi theo không kịp, google map là chuẩn rồi ( nếu như có gps ), ko lag, tuy ko có data down riếng như ovi==

congtutrensan_9x

Phiên bản 5 sẽ update.
÷ bộ nhạc chuông mới.
÷ hiệu ứng sao bay mới mượt mà phong cách ( ngồi trông quán không biết làm gì cầm em đt ghẻ edít :))~ ).
÷ MiniCMD lựa chọn mod belle full or belle litte.
÷ Chỉnh sửa lại music suite thêm dzmusic key thay cho imelo, thêm sẵn ttpod, dzmusic key.
÷ Update thêm một số mod fix.

Cho mod cho em lập topic mới full hơn 2000 ký tự rồi.