• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

congtutrensan_9x

Không được b ơi, lên được cái hình khởi động rồi lại đen thui :(

PS: bản V6 để toàn hình hót thế này >:)>:)
Cũng như V5, chạy một tí lại tắt ngóm. cái rofs.v02 và cái V05 có khác nhau j k biết.:(:(
đổi thành V20 nếu jaf k nhận kéo file rofs2 vào bàng jaf chọn PPM rồi tiến hành flash. Bạn down bản 6 về luôn nhé

ranhomang11

5530 Cái Menu Swicht ko dùng được thì phải. Kích vào, thoát ra vào lại menu thì vẫn thế :)

rylthanhhai

mình đang xài bản 5 giờ jaf lên bản 6 thì khỏi xóa mấy cái sys, system, private,.. gì hết phải ko bạn?

p/s: cái link menu grid bị lỗi rồi hay sao ấy, nó báo tập tin ko tồn tại :D

congtutrensan_9x

Bác Nghĩa giúp e cái camera đi,nó đen thui lui,với lại vô cài đặt thấy có 3mp.e xài x6
ùm mình biết lỗi ý rồi. mình đang up fix

đầu tiên là nó cứ hiện hình nóng lên rùi tắt rùi tự bật lên như thế nhìu lần, mình hard reset rùi mà vẫn bị lỗi khởi động =.=''

flash lại đi xem nào nếu không được. mình fix luôn

Chỉnh sửa cuối:

chjckenboy_18

flash lại đi xem nào nếu không được. mình fix luôn[/QUOT
mình flash 2 file với flash cả bộ cfw cũng k đc, lúc minh flash theo đường dẫn thì cái CNT nó k sáng, hard reset thì cứ hiện lên hình hot girl rùi tèo lun!

congtutrensan_9x

flash lại đi xem nào nếu không được. mình fix luôn[/QUOT
mình flash 2 file với flash cả bộ cfw cũng k đc, lúc minh flash theo đường dẫn thì cái CNT nó k sáng, hard reset thì cứ hiện lên hình hot girl rùi tèo lun!

tớ up lại cfw n97 bạn tải về flash lại đi ^^!
Bác xóa ứng dụng Menu Switch rồi làm menu 4x4 va2x6 lun đi, cảm ơn bạn
bạn bấm tùy chọn sắp xếp xóa menu switch đi xong cài cái tớ bảo ở trên vào rồi chỉnh menu theo ý muốn