• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW [N97Mini Trên 5800] Ultimate by thanhhaifire

nokia6686

Bác Hải ơi, nếu có thể mong bác làm 1 bản N97 V30 cho Nokia 5800 V60 giùm tớ và các bạn nha!
Cám ơn bác!

thanhhaifire

cai nay v60up hc ko ta...sr viet bai bang opera
Thì nó là V60 đó bạn
À hải,bản này có accel với bt switcher chứ hả,mà sao bác ko thử icon n9 đạng rộ lên đó,thiếu ok100% hả ông
All đều ko có ! :D

ps: v30 thì sẽ cố gắng có cho ae theo phong cách rất thanhhaifire nhưng chưa dám hứa vì còn phụ thuộc có máy làm hay ko :D

thanhhaifire

cái icon này của bản v52 trước hay mới ạ... e lấy icon từ bên top v52 của a thì ko đc... icon lỗi lung tung.
icon lỗi là sao vậy bro? vẫn còn 1 số apps icon anna hả? bổ sung Other apps từ binh24 rồi đó

tuyenka

icon lỗi là sao vậy bro? vẫn còn 1 số apps icon anna hả? bổ sung Other apps từ binh24 rồi đó
lỗi là nó ko hiện icon gi cả?... e quên mất ko chụp hình hq e test cái icon N8 bên box kia... khoảng gần 10 cái ko hiện.hic... vào mục music cũng ko có icon gì toàn thấy chữ...

nokia6686

Bác Hải ráng năn nỉ bạn gái đi bác. Anh em rất mong tin bác! Đám cưới bác tớ đi phong bì nặng cho hí hí...

Khoaaaa

Active Member
Đả jaf bản này,hiệu năng cao thật,tuy apps hơi thiếu,mà sao dạo này ko chơi chiêu ,copy mod dạng txt vào 10102be9 dc bác hải,apply real only củng ko dc

ferrari777

Ông thanhfire sửa lại cái Dialer lật ngang đi . Có cuộc gọi đến mà nó tự lật là hơi phiền phức đấy còn lại thì được rồi .