• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW [N97Mini Trên 5800] Ultimate by thanhhaifire

tuyenka

ok thank... e test thử... :p
ah mà e thử cái photobrower vs BestScreenSnap toàn báo build in... có phải trong đó có file 2 pm này ah???

thanhhaifire

ok thank... e test thử... :p
ah mà e thử cái photobrower vs BestScreenSnap toàn báo build in... có phải trong đó có file 2 pm này ah???
BestScreenSnap thì bản ported của binh24 đều bị, bạn dùng cái khác chụp nha ! còn cái kia mình chưa từng cho vào

tuyenka

do file icon nên bị lỗi build in như vậy... xoá file icon pm đó đi lại ok... hi :p

bunrieucua

Chúc Hải làm ăn ngon lành nhá!
Giải nghệ cook kiếc xong nhìn anh em mod này nọ và thấy những bản ngon thế này -> con 5800 của anh không khỏi tiếc hùi hụi:|

Khoaaaa

Active Member
Đến giờ vẩn ko có chút gì fàn nàn về bản fw này,sài mà ko hề lăn tăn gì về độ ổn định,pro hải siêu wá đi,hihi,thank pro nhìu nhá,chúc pro mần ăn ngày càng tốt

nokia6686

Đã sắm Samsung Focus, chính thức bước chân vào thế giới Windows Phone. Con 5800 này sẽ tặng cho tía thân yêu...
Buồn muốn khóc!!!...

Khoaaaa

Active Member
Chúc mừng và chia buồn với 6686,mình ghiền trophy nhưng thôi,ko đua nửa,galaxy mini thôi,gom đạn đả,hềhề

thanhhaifire

bác thành ơi cái mod của binh24 này muốn cook vào thì phải làm sao bác hướng dẫn em đc ko.cụ thể là cho vào đường dẫn như thế nào ấy.thanks
em muốn cook cái musicstop vao trong musicsiuter mà ko biết bỏ vào đâu đc

Dùng nokia firmware editor bung rofs2 ra và chép đè zô

khoa1989

ủng hộ bạn một vé.tưởng bỏ symbian rồi nhưng không ngờ vẫn gắn bó.thank bạn hến cái úp úp.chúc đắt khách:p

cuongvt112

Tình hình là trình nghe nhạc chỉ đọc được hơn chục bài hát thôi, mình để nhạc ở E:/musics