• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW [N97Mini Trên 5800] Ultimate by thanhhaifire

ferrari777

Thanhfire xóa giùm cái App Phone Tocrh và cái App sóng mạng cái tui không biết xóa thế nào Xóa làm như hướng dẫn Flash xong khởi động máy nó không lên .

thanhhaifire

Thanhfire xóa giùm cái App Phone Tocrh và cái App sóng mạng cái tui không biết xóa thế nào Xóa làm như hướng dẫn Flash xong khởi động máy nó không lên .
Bạn tìm và xóa những file này

>Sóng mạng:
+ sys\bin\SetModer_0xA000D4EC.exe
+ resource\apps\SetModer_0xA000D4EC.r96 , SetModer_0xA000D4EC.r01SetModer_0xA000D4EC.mif
+ private\10003a3f\import\apps\ SetModer_0xA000D4EC_reg.r16SetModer_0xA000D4EC_reg.r01

>Phone Torch:
+ sys\bin\PhoneTorchV2.exe
+ resource\apps\PhoneTorchV2.mbm , PhoneTorchV2.r01PhoneTorchV2_aif.mif
+ private\10003a3f\import\apps\PhoneTorchV2_reg.r01
+ private\e002e145\PhoneTorchV2.ini

ferrari777

Thanh fire cho xin cái Mod đặt tự đông khoá máy cho bản này với . Và có cái Mod Bar bell không cho xin luôn :D

thanhhaifire

Thanh fire cho xin cái Mod đặt tự đông khoá máy cho bản này với . Và có cái Mod Bar bell không cho xin luôn :D
mod thời gian khóa phím bạn vào 2pic bún riêu cua lấy nha, định thời gian đc luôn. còn mod belle mình không có v12 phải bung ra làm rất cực

tangbalan

mình dùng mạng mobi cũng đâu thấy đâu bạn.với lại mình thấy có lỗi nữa là khi mà mở nhật kí và thêm dạnh bạ nữa là nó báo bộ nhớ đầy cần tắt bớt ứng dụng.mình check ram thì thấy còn tới >50mb mà.

docmathan

mấy anh cho em hỏi cái
em cài cái này dùng thì thấy cũng tốt nhưng mỗi tội là khi em vào địa chỉ facebook thì không được ạ
chỉ em cách khắc phục với

thanhhaifire

mấy anh cho em hỏi cái
em cài cái này dùng thì thấy cũng tốt nhưng mỗi tội là khi em vào địa chỉ facebook thì không được ạ
chỉ em cách khắc phục với
vào bằng opera, chứ mạng di động nó chặng rùi mà