• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97mini V12 for 5800

binhnhox

bộ core+rost2 bạn giải nén cho vào C\programfiles\nokia\phoenix\Product\RM-356 sau đó flash bằng JAF
bộ soft là dạng .sis mà,bạn chép vào thẻ roài cài đặt

luuhongdi

Đang định up con 5800 lên đây..thấy comment tốt quá..thử xem sao..thanks bạn nhé

binhnhox

thank ! pro nhé . :D:D vứt cái đó vào đâu vậy pro . hix minh dang tập côkk nên gà lắm .

link này dow về ở dạng sis,bản chép vào thẻ và cài đặt bình thường như những phần mềm khác (đỡ phải mắc công flash lại :D)

anhtuandinhthu

cái này hay ah nha (**Tính năng:hok thay đổi gì nhìu so với phiên bản trước,add thêm Camera 5.0 ) thật là khủng khiếp . tại hạ thật là bái phục :)) hy vọng là sớm có link . còn về Icon này theo như mình thấy là " 2 chữ là ( quá pro ) :D:D . ah nếu binh mà cook thì theo mình nên bỏ chữ binhnhox đi ma hãy để nó ở chế độ bình thường thì tốt hơn . thank !!

binhnhox

cái này hay ah nha (**Tính năng:hok thay đổi gì nhìu so với phiên bản trước,add thêm Camera 5.0 ) thật là khủng khiếp . tại hạ thật là bái phục :)) hy vọng là sớm có link . còn về Icon này theo như mình thấy là " 2 chữ là ( quá pro ) :D:D . ah nếu binh mà cook thì theo mình nên bỏ chữ binhnhox đi ma hãy để nó ở chế độ bình thường thì tốt hơn . thank !!

tớ đang test kỹ lại,cái cấu hình là tớ cài ăặt rồi,mặc định là bình thường bác ơi

nokia6686

Camera 5.0 à, hơi bị sốc đó nha! Bác nào test rồi thử upload vài tấm hình demo xem sao...

binhnhox

ai giải thích rùm cái vui camera 5.0 mp với

trước khi bác flash bản này,để camera của bác chế độ ban đêm+tắt flash rồi chụp (xem dung lượng)
sau khi flash để camera ban đêm+tắt flash và chụp (xem dung lượng)
so sánh thử 2 bức ảnh cả về chất lượng và dung lượng sẽ rõ :D

khoa1989

trước khi bác flash bản này,để camera của bác chế độ ban đêm+tắt flash rồi chụp (xem dung lượng)
sau khi flash để camera ban đêm+tắt flash và chụp (xem dung lượng)
so sánh thử 2 bức ảnh cả về chất lượng và dung lượng sẽ rõ :D
cái này thí sao nhỉ.chụp bình thường thì không khác nhau ah

binhnhox

cái này thí sao nhỉ.chụp bình thường thì không khác nhau ah

nếu thật sự nâng lên 5.0 sẽ lỗi rất nhìu
bác để chụp bình thường ở điều kiện đủ sáng thì so sánh 2 bức ảnh khác nhau rất xa.thiếu sáng thì để như trên và so sánh

khoa1989

nếu thật sự nâng lên 5.0 sẽ lỗi rất nhìu
bác để chụp bình thường ở điều kiện đủ sáng thì so sánh 2 bức ảnh khác nhau rất xa.thiếu sáng thì để như trên và so sánh

vậy ah.nhưng liệu có ảnh nhưng gì đến máy không.cái này là ép camera ah